Neno mapangaboy ya Magufuli mbona silisikii tena? Imekuaje likapotea mapema hivi?


NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,143
Likes
782
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,143 782 280
Ijapo najua hii itakuwa sio mada furahishi sana humu kuichangia nilitaka kujua tu,ila hili neno(Mapangaboy) lilikuwa na Tani za kutosha kipindi kile Magufuli alipoleta ndege mbili za kwanza.

Na sasa silisikii tena huku nini kimetokea na mbona neno hili limemaliza haraka hivi umaanarufu wake?

Wataalam wa Lugha naomba kujuzwa, huwa neno jipya la lugha yoyite likiibuka hukaa muda gani midomoni mwa watu na kupotea kabisa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,172
Likes
2,418
Points
280
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,172 2,418 280
Ijapo najua hii itakuwa sio mada furahishi sana humu kuichangia nilitaka kujua tu,ila hili neno(Mapangaboy) lilikuwa na Tani za kutosha kipindi kile Magufuli alipoleta ndege mbili za kwanza.

Na sasa silisikii tena huku nini kimetokea na mbona neno hili limemaliza haraka hivi umaanarufu wake?

Wataalam wa Lugha naomba kujuzwa, huwa neno jipya la lugha yoyite likiibuka hukaa muda gani midomoni mwa watu na kupotea kabisa?

Sent using Jamii Forums mobile app

Ilikuwa moja ya mikakati ya Zitto kutaka kukosoa kila kitu wakifanyacho serikali.
 
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,143
Likes
782
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,143 782 280
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
4,470
Likes
1,657
Points
280
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
4,470 1,657 280
Ijapo najua hii itakuwa sio mada furahishi sana humu kuichangia nilitaka kujua tu,ila hili neno(Mapangaboy) lilikuwa na Tani za kutosha kipindi kile Magufuli alipoleta ndege mbili za kwanza.

Na sasa silisikii tena huku nini kimetokea na mbona neno hili limemaliza haraka hivi umaanarufu wake?

Wataalam wa Lugha naomba kujuzwa, huwa neno jipya la lugha yoyite likiibuka hukaa muda gani midomoni mwa watu na kupotea kabisa?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwakuwa mmejirekebisha hamnunui tena mapangaboi.
 
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
210
Likes
271
Points
80
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
210 271 80
Hata yule aliyesema ndege ni USED sio mpya, serikali imekarabati, simskii tena. Wamezuka na ndege kubeba nyama ya mbuzi wakati ni mizigo kama mingine, JPM anawapeleka puta sana
Ijapo najua hii itakuwa sio mada furahishi sana humu kuichangia nilitaka kujua tu,ila hili neno(Mapangaboy) lilikuwa na Tani za kutosha kipindi kile Magufuli alipoleta ndege mbili za kwanza.

Na sasa silisikii tena huku nini kimetokea na mbona neno hili limemaliza haraka hivi umaanarufu wake?

Wataalam wa Lugha naomba kujuzwa, huwa neno jipya la lugha yoyite likiibuka hukaa muda gani midomoni mwa watu na kupotea kabisa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
cmases

cmases

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
968
Likes
560
Points
180
cmases

cmases

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
968 560 180
Ijapo najua hii itakuwa sio mada furahishi sana humu kuichangia nilitaka kujua tu,ila hili neno(Mapangaboy) lilikuwa na Tani za kutosha kipindi kile Magufuli alipoleta ndege mbili za kwanza.

Na sasa silisikii tena huku nini kimetokea na mbona neno hili limemaliza haraka hivi umaanarufu wake?

Wataalam wa Lugha naomba kujuzwa, huwa neno jipya la lugha yoyite likiibuka hukaa muda gani midomoni mwa watu na kupotea kabisa?

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa hivi ziko karakana na zimesahaulika!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
1,031
Likes
546
Points
280
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
1,031 546 280
Ijapo najua hii itakuwa sio mada furahishi sana humu kuichangia nilitaka kujua tu,ila hili neno(Mapangaboy) lilikuwa na Tani za kutosha kipindi kile Magufuli alipoleta ndege mbili za kwanza.

Na sasa silisikii tena huku nini kimetokea na mbona neno hili limemaliza haraka hivi umaanarufu wake?

Wataalam wa Lugha naomba kujuzwa, huwa neno jipya la lugha yoyite likiibuka hukaa muda gani midomoni mwa watu na kupotea kabisa?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kila kitu kina faida.
Unayoyasifia leo ni matokeo ya ukosoaji wao.
Huenda yangekubalika hayo mapanga yangeendelezwa.


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,081
Members 481,224
Posts 29,720,333