Neno la leo

Neno la leo

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
55,024
Reaction score
59,684
Mnamo tarehe 20 Julai 1969, Mamilioni ya watu ulimwenguni waliweza kuangalia katika Televisheni zao mtu akitembea juu ya mwezi, na mtu huyo akiwa mwezini alisema maneno yafuatayo, "Hatua moja ndogo kwa mwanadamu, lakini mruko wa masafa marefu kwa binadamu" Wewe unaelewa nini katika kauli ya Mwana-Sayansi huyo! Ebu njoo tuitafakari kauli yake, pengine itatusaidia maishani
 
Mnamo tarehe 20 Julai 1969, Mamilioni ya watu ulimwenguni waliweza kuangalia katika Televisheni zao mtu akitembea juu ya mwezi, na mtu huyo akiwa mwezini alisema maneno yafuatayo, "Hatua moja ndogo kwa mwanadamu, lakini mruko wa masafa marefu kwa binadamu" Wewe unaelewa nini katika kauli ya Mwana-Sayansi huyo! Ebu njoo tuitafakari kauli yake, pengine itatusaidia maishani

Mimi naona unawazungumzia Chadema walioanza kunyukana huko BAVICHA, kama tumeshuhudia vunja mbavu ile basi tusubiri Tsunami ya kitimtim cha minyukano na kutoana macho katika nafasi ya uenyekiti ambao ndio (mruko wa masafa marefu kwa binadamu)
 
Back
Top Bottom