Neno La Leo: Kuna Wasiojua Kushinda Wala Kushindwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neno La Leo: Kuna Wasiojua Kushinda Wala Kushindwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maggid, Feb 14, 2011.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,044
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Ndugu Zangu,

    WENYE kustahimili mara nyingi hufanikiwa mwishoni. Na kamwe, huwezi kushinda kama hushindani. Na njia nyepesi ya kuepuka kushindwa ni kutoshiriki ushindani. Lakini, wale wasiojaribu, wasiopambana, wasioshindana, basi, tayari wameshashindwa. Ndio, katika dunia hii, kuna wasiojua kushinda wala kushindwa. Usiwe mmojawao. Na hilo ni Neno La Leo.
    Maggid,
    Iringa
    Jumatatu, Februari 14, 2011
    mjengwa
     
Loading...