Negative thinking juu ya mume/mke/mpenzi wako...


Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Ni mawazo gani ya kwanza yanayokujia kichwani juu ya moja au baadhi ya mambo kati ya haya yanapotekea juu ya mme/mke/mpenzi wako?

  1. Unapiga simu hata mara tano, haipokelewi...
  2. Unapiga simu unaambiwa inatumika, subiri au piga baadae, unasubir, na bado hakati inayoongea nayo apokee ya kwako...
  3. Unapiga simu jioni nzima au usiku mzima unaambiwa haipatikani...
  4. Unapiga simu anapokea, na kwa haraka anakwambia sory, ntakupigia baadae na anakata...
  5. hajakupigia simu siku nzima, tofauti na siku nyingine...
  6. Kasafiri, na frequency ya kukupigia simu inapungua...
  7. Unampigia simu usiku anakwambia yuko baa...
  8. Kasafiri kufikia nyumba ya wageni, na baada ya kukuambia amefika, simu yake haikupatikana tena usiku mzima...
  9. Ni mwanachuo anayekaa hosteli, siku za mwanzo alikuwa anakuja home weekend lakini sasa kila weekend anakuambia kuna discusion...
  10. Ni nesi na unampigia simu usiku anakuambia siku hiyo hana raha maana yuko zamu na Dr anayemtongozaga, kisha baadae simu yake inazimwa au ukipiga haipokelewi...
  11. Ana kawaida ya kurudi nyumbani mapema, then siku hiyo hajarudi hadi usiku sana na ukipiga simu inaita bila kupokelewa...
  12. Amerudi nyumbani kachelewa na anaonekana mchovu na akilala anakugeuzia mgongo...
  13. Karudi nyumbani late, asubuhi unaingia kwenye gari unakuta harufu kali ya manukato...
  14. Kachelewa kurudi home/hakurudi home kabisa/yuko safarini na unapiga simu alafu sauti ya kwanza kusema 'alooo' ni ya opposite sex na unayempigia...
  15. n.k...

Kama wazo la kwanza linalokujia ni kuwa 'itakuwa yuko/alikuwa anakusaliti na mtu mwingine', then ujue uhusiano au ndoa yako iko matatani

Ushauri
Wazo la kwanza; Kila kitu kiko ok, au itakuwa kajisahau, simu imeisha chaji n.k
Wazo la pili; atakuwa na dharura...
Wazo la tatu; ananisaliti (najua ni vigumu kupotezea moja kwa moja hasa kwa mtu unayempenda, lakini hata hivyo utakapojiridhisha kuwa sio moja kati ya mawazo hayo mawili ya kwanza, then angalau kwa mbaali anza kufikiria usaliti...

Kwa bahati mbaya hata huku JF, kuna watu wanakuja kuomba ushauri juu ya kuwa na tatizo katika mahusiano yao, lakini ukifuatilia utakuta ni kwa sababu alikuwa na 'negative' thinking kama wazo lake la kwanza...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
interesting.....
babu zetu na bibi zetu walipata nafuu ya kutokuwa na simu za mikononi...
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,850
Likes
2,307
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,850 2,307 280
Usipige tena,unamvurugia starehe zake
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,794
Likes
46,210
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,794 46,210 280
interesting.....
babu zetu na bibi zetu walipata nafuu ya kutokuwa na simu za mikononi...
Siyo simu za mkononi tu...hata JF, Facebook, MySpace, Twitter, WAYN, Messenger, Yahoo, Hotmail, Gmail,...you name it!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
Siyo simu za mkononi tu...hata JF, Facebook, MySpace, Twitter, WAYN, Messenger, Yahoo, Hotmail, Gmail,...you name it!
unajua unaweza usiamini...mimi hivi vitu havinisumbui kabisaa....
sina tabia ya kupiga piga simu....na wala nisipoigiwa ndo kabisaa siulizi...

na nikipiga mara moja haipokelewi naweza nisipige tena kwa mwaka mzima....
i refuse kukaa roho juu na hizi simu...
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
836
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 836 280
Aisee kuna element za ukweli na mara nyingi wenye negative thinking hawa/hatujiamini ndio maana muda wote unahisi kuibiwa tu! Huwezi fikiria labda kaibiwa Simu au charge ney; wewe unawaziwa kuibiwa tu!

I like the post!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,794
Likes
46,210
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,794 46,210 280
unajua unaweza usiamini...mimi hivi vitu havinisumbui kabisaa....
sina tabia ya kupiga piga simu....na wala nisipoigiwa ndo kabisaa siulizi...

na nikipiga mara moja haipokelewi naweza nisipige tena kwa mwaka mzima....
i refuse kukaa roho juu na hizi simu...
\

Uko Facebook Boss?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
\

Uko Facebook Boss?
yes,wewe je?
mimi huwa nafikiria ku quit kila siku
naona imekaa kike kike hivi...
post eti i am eating now..lol
nitaquit soon.now i hardly log in..lol
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Hiyo namba y jezi y messi .......lazima uwaze in negative way! lkn km ni mm ningesha mwambia aache kazi cku nyingi sana.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,285
Likes
5,475
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,285 5,475 280
Mi sitoleagi mimacho mambo ambayo sijakuwepo direct kwenye tukio ila kama frequence of occurance of the event ni nyingi naingia kwenye upelelezi
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,794
Likes
46,210
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,794 46,210 280
yes,wewe je?
mimi huwa nafikiria ku quit kila siku
naona imekaa kike kike hivi...
post eti i am eating now..lol
nitaquit soon.now i hardly log in..lol
Yeah I'm there but not that seriously. I don't use my real name but instead I use NN and my avatar here is my picture there also.

And on average I log in about once in every three months.

It's just not my cup of tea.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
interesting.....
babu zetu na bibi zetu walipata nafuu ya kutokuwa na simu za mikononi...
landline.jpg

...kiukweli hata mimi na miss sana zama hizi na za kulamba stempu,....lol...
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Aisee kuna element za ukweli na mara nyingi wenye negative thinking hawa/hatujiamini ndio maana muda wote unahisi kuibiwa tu! Huwezi fikiria labda kaibiwa Simu au charge ney; wewe unawaziwa kuibiwa tu!

I like the post!
Ni kweli kabisa mkuu. Kuna jamaa yangu aliwahi kupata ajali ya gari (hakuumia yeye ila gari iliumia), so katika purukushani za kuiweka sawa akachelewa sna kurud home. Alipofika kakuta mke amenuna, haongei akamfungulia tu mlango. jamaa kalala, kesho yake wife akakuta gari ina tatizo akaanza kujibalaguza kwa mume pole sana bebii, ilikuwaje? jamaa akamwambia 'nilitegemea hilo swali uniulize jana usiku niliporudi'...
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
29
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 29 0
Hakuna kitu nachukia kama hicho. Nikijaribu mara moja haipiti najaribu ya 2, isipo pita natuma message ya kusema the way I feel alafu nasahau, najishughulisha na mambo mengine hadi atakapo piga. Ila kusema ukweli haijawahi kutokea katika situation extreme kama hizo from 6 kweda chini.But from 5 kwenda juu ni zake sana tu. Ila mwisho anaishia kupiga na kutoa sababu
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Hakuna kitu nachukia kama hicho. Nikijaribu mara moja haipiti najaribu ya 2, isipo pita natuma message ya kusema the way I feel alafu nasahau, najishughulisha na mambo mengine hadi atakapo piga. Ila kusema ukweli haijawahi kutokea katika situation extreme kama hizo from 6 kweda chini.But from 5 kwenda juu ni zake sana tu. Ila mwisho anaishia kupiga na kutoa sababu
Kuna wengine akipiga haipokelewi anatuma msg 'endelea na huyo mwanamke/mwanaume wako anayekusababisha usipokee simu'... Sidhani kama nawe unatuma za hivyo!
Unadhani ikikutokea kama hiyo ya 6 na kuendelea utaweza ku-take easy?
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
29
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 29 0
Kuna wengine akipiga haipokelewi anatuma msg 'endelea na huyo mwanamke/mwanaume wako anayekusababisha usipokee simu'... Sidhani kama nawe unatuma za hivyo!
Unadhani ikikutokea kama hiyo ya 6 na kuendelea utaweza ku-take easy?
Ukiona mtu anatuma hivo maana yake anasababu za kufikiria hivo. Mara nyingi mi hua sipanick. nitachukia sana ila nikisha mwambia how I feel na yeye anakua mwepesi kurudisha feelings zangu kwenye mstari kwa kunihakikishia all is fine na how much he love me (only me). Asipo fanya hivo na arudi mara 2 mara 3 ni lazima nitaanza kujiuliza na shaka likisha ingia utamu wa mapenza umepotea tayari.
 
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,219
Likes
0
Points
133
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,219 0 133
Ni mawazo gani ya kwanza yanayokujia kichwani juu ya moja au baadhi ya mambo kati ya haya yanapotekea juu ya mme/mke/mpenzi wako?

  1. Unapiga simu hata mara tano, haipokelewi...
  2. Unapiga simu unaambiwa inatumika, subiri au piga baadae, unasubir, na bado hakati inayoongea nayo apokee ya kwako...
  3. Unapiga simu jioni nzima au usiku mzima unaambiwa haipatikani...
  4. Unapiga simu anapokea, na kwa haraka anakwambia sory, ntakupigia baadae na anakata...
  5. hajakupigia simu siku nzima, tofauti na siku nyingine...
  6. Kasafiri, na frequency ya kukupigia simu inapungua...
  7. Unampigia simu usiku anakwambia yuko baa...
  8. Kasafiri kufikia nyumba ya wageni, na baada ya kukuambia amefika, simu yake haikupatikana tena usiku mzima...
  9. Ni mwanachuo anayekaa hosteli, siku za mwanzo alikuwa anakuja home weekend lakini sasa kila weekend anakuambia kuna discusion...
  10. Ni nesi na unampigia simu usiku anakuambia siku hiyo hana raha maana yuko zamu na Dr anayemtongozaga, kisha baadae simu yake inazimwa au ukipiga haipokelewi...
  11. Ana kawaida ya kurudi nyumbani mapema, then siku hiyo hajarudi hadi usiku sana na ukipiga simu inaita bila kupokelewa...
  12. Amerudi nyumbani kachelewa na anaonekana mchovu na akilala anakugeuzia mgongo...
  13. Karudi nyumbani late, asubuhi unaingia kwenye gari unakuta harufu kali ya manukato...
  14. Kachelewa kurudi home/hakurudi home kabisa/yuko safarini na unapiga simu alafu sauti ya kwanza kusema 'alooo' ni ya opposite sex na unayempigia...
  15. n.k...

Kama wazo la kwanza linalokujia ni kuwa 'itakuwa yuko/alikuwa anakusaliti na mtu mwingine', then ujue uhusiano au ndoa yako iko matatani

Ushauri
Wazo la kwanza; Kila kitu kiko ok, au itakuwa kajisahau, simu imeisha chaji n.k
Wazo la pili; atakuwa na dharura...
Wazo la tatu; ananisaliti (najua ni vigumu kupotezea moja kwa moja hasa kwa mtu unayempenda, lakini hata hivyo utakapojiridhisha kuwa sio moja kati ya mawazo hayo mawili ya kwanza, then angalau kwa mbaali anza kufikiria usaliti...

Kwa bahati mbaya hata huku JF, kuna watu wanakuja kuomba ushauri juu ya kuwa na tatizo katika mahusiano yao, lakini ukifuatilia utakuta ni kwa sababu alikuwa na 'negative' thinking kama wazo lake la kwanza...
mkuu inaweza kua ni mtandao wa simu,siku hizi network zina sumbua
 
D

dora

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2010
Messages
246
Likes
44
Points
45
D

dora

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2010
246 44 45
Mi naona bora tu turudi zama za 'landline', hizi cellphone zinaumiza kichwa.
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
Huwa nikiondoka asubuhi ndiyo îmetoka labda yeye apige sitaki kuumiza kichwa
 

Forum statistics

Threads 1,235,954
Members 474,920
Posts 29,241,604