Mjenge nyumba na vyoo vya kisasaMsimu huu bei ya korosho imeendelea kupaa hadi kufikia sh. 4010 katika mnada wa jana huko Tunduru. Tukipata fedha hizi tujitahidi kujiwekea akiba kidogo.
Nawasilisha.
Mjenge nyumba na vyoo vya kisasaMsimu huu bei ya korosho imeendelea kupaa hadi kufikia sh. 4010 katika mnada wa jana huko Tunduru. Tukipata fedha hizi tujitahidi kujiwekea akiba kidogo.
Nawasilisha.
Hiyo ni bei ya korosho ghafiHii ni bei ya Korosho ghafi au iliyobanguliwa
Ha ha ha Princess kumbe kweli huku kwenu unalijua mpaka vumbi la Nanjota. Home is best.nitakuja maana mama angu ana shamba na kakopesha hizo korosho..
ikitoka ela ntakuja by mwezi wa12
ila hilo dharau lao huko kijijini utazani wamelibeba vumbi la nanjota wakaligeuza sakafu, hayo mashauzi! kweli masikini akipata
Bwana Kabombe umetoa ushauri mzuri tutajitahidi kuboresha makazi na vyoo.Mjenge nyumba na vyoo vya kisasa
Saivi naona uvivu hata kwenda masasi
maana wana viburi na dharau hatari
Huu ndiyo muda wa kwenda Likizo, kule kusini maana kila mtu ana vyake, ukinywa chai hakuna anaekuonea wivu, na shida za kuambiwa hakuna wala ukikata mtaa kuombwa sh 2000 hakuna.nitakuja maana mama angu ana shamba na kakopesha hizo korosho..
ikitoka ela ntakuja by mwezi wa12
ila hilo dharau lao huko kijijini utazani wamelibeba vumbi la nanjota wakaligeuza sakafu, hayo mashauzi! kweli masikini akipata
ntaenda christmass nazaniHuu ndiyo muda wa kwenda Likizo, kule kusini maana kila mtu ana vyake, ukinywa chai hakuna anaekuonea wivu, na shida za kuambiwa hakuna wala ukikata mtaa kuombwa sh 2000 hakuna.
Dharau zake waachie wenyewe, akudhalau ukienda mwezi wa tano shida tupu.
Nyanya yako aliozwa kwa babu yako akiwa na umri gani?Hyo suna mkuu maana unaruhusiwa kuoa ata kitoto cha miaka 8 kama mtume huyo kakomaa sana mkuu