NEC yatishia kusitisha uandikishaji wa BVR

NEC yatishia kusitisha uandikishaji wa BVR

Akisitisha uandikishwaji atakuwa amesitisha zoezi zima la uchaguzi maana yake akina lema watakuwa wamepita bila kupingwa,si itakuwa ahueni kwa baadhi ya wagombea?
 
hiki ni kipindi cha jaji luvuva achaguwe ama kuingiza nchi ktk vurugu kubwa au kuivusha nchi salama ktk kipindi hiki kigumu.kwani tunaona zoez la bvr ni km mateso kwa wananch huku akitishia kusitisha zoez hilo arusha na moshi.hili ni jambo htali mno linalo weza kuipasua nchi na ht kufanya kanda hiyo kuwaza mawazo mabaya kwa kuona km wametengwa.kwa hy km akifeli au akiegemea vyama hakika mungu atakuja kumhukum.
 
Huyu Mzee sijuhi alikula maharage ya wapi leo..... Hivi anafikiri kujiandikisha daftari la wapiga kura ni hisani ambayo anaweza kusitisha apendavyo...???

Nimegundua kumbe majaji wakizeeka wanageuka kumbikumbi.....!!
Kiongozi nimecheka sana!
 
Huyu mzee wakat namtazama kwenye tv! Inaonekana kabisa anaongea kinafik! Altumwa na magamba akatishie kusema hvyo! Wakat polic kupitia magamba ndio wakwanza kuvuruga mchakato huu
 
Huyu jaj luvuva ni mnafik anajua kabsa magamba kuptia polic ndio wanaoanza kuvuruga mchakato huu tena bila aibu kataja na chama hucka moja kwa moja unajua huyu babu katumwa! Cjui wanavtoa wap hv vkongwe kuja kuendesha tume!
 
Kama kitu kipo kikatiba anasitishaje mtu mmoja kwa matakwa yake. Yeye kawa nani aamue issue ya watanzania wote. Kwa ulevi tuu bila hoja. Hivi kweli watanzania tupo hivo.
 
huo ni wizi wa hali ya juu mno , baada ya UKAWA kutwaa nchi wahusika wote wa hii kitu wakamatwe hata kama watakuwa wamekongoroka , waletwe mahakamani kwa machela , haiwezekani utoke kwenu kilwa uje kututoza ushuru wa magari wenye mji ! kwa ujanja gani bhana ? unatoka kwenu tunakuona , huu ni ushamba sana na hatutakubali .
 
Tutajuaje labda nia bado ipo ya kusogeza uchaguzi mpaka muda mwingine!
 
Wadau hivi hela na fines za parking wanazokusanya hii kampuni zinaenda wapi maana hamna maboresho yoyote ya parking lots wala barabara.

Naona wameanza uhuni mwingine wa kusema baadhi ya parking spaces zina watu.Wengine tukapaki wapi?

Pia wameanza kuvizia maeneo nje ya katikati ya mji ambayo yana offices zilizo busy kama bank branches wanasema eneo la parking ni la kulipia.

Wanakeraaaaa.
Mie nimewahi kumnasa kibao mfanyakazi wa parking!
 
CCM wanabandikaga NEC watu wasiofaa hata kidogo,watu wanaotakiwa kukaa kijijini na kuangalia tu mifugo,sio kufuga-kuangalia tu mifugo!!!
 
Nadhani ni ushauri tuu angeanza kwenye mikoa yenye population ndogo watu wake wangepiga kazi na kumaliza na yeye Lubuva na team yake angebaini majembe ya kuendelea kufanya nayo kazi kutoka kwenye mikoa hiyo then mashine zote za BVR angehamishia mikoa mikubwa ambayo ni Mwanza, Mbeya, Dar es Salaam, na Arusha na Kilimanjaro na kufanya close monitoring.
Sasa mzee mnamchanganya tuu'
 
Mzee lubuva aka babu kapotoka kabisa ktk hili. Anafikiri kutuandikisha ni upendeleo na sio wajibu wake? Kwanza zoezi lenyewe limekuwa mateso makubwa kwa watanzania watu tunakesha vituoni kwa zaidi ya wiki. Hila hii ya CCM badala ya kuwasaidia ndio litakuwa kaburi la kuwazikia. Hivi ni kweli zaidi ya 85% ya wapiga kura wamekwisha andikishwa?
 
Huyu mzee kashiba sasa anaanza kuropoka!
Hana uwezo wa kusitisha zoezi! Ni ulevi tu wa madaraka na kuropoka!

Kama anaona wanasiasa wanavunja sheria taratibu zipo za kufanya na sio kuropoka eti atasitisha zoezi wakati anajua uwezo huo hana!!
Huyu Lubuva kasoma darasa moja na Kivuitu wa Kenya.
 
Jenister Mhagama naye baada ya kuhongwa uwaziri amekuwa mteteaji wa kila jambo hata kama halina maana. Anatetea sana zoezi la uandikishaji bila kujali malalamiko ya wananchi. Inaonekana hata aamini kwamba watu wanatoa rushwa kununua haki yao ya kikatiba. Mashine zinaharibika sana. Wengi tumechukizwa sana na kauli zake na Tunamsihi Mungu asimrudishe bunge lijalo kwa jina la Yesu Kristo aliye hai. Amina.
 
Hivi huyu Mzee zimo kweli? Mungu wangu anatishia watanzania? Uwiii hivi anadhani Tanzania ya Leo ni ile ya babu nyerere na Mzee mwinyi? Kachemka kweli kweli yani nashauri UKAWA wamtolee tamko Kali
 
huyu mzee ni wa kuangaliwa kwa macho manne sana. ataingiza nchi hii kwenye vurugu bila sababu.
 
Back
Top Bottom