Hongera sana kama umefikia uamuzi huo,ameonyesha redflag mapema mno,tatizo huwa tunadharau kufuatilia hizi ishara
Nilifikir ungekamatika na bikira kama baadhi ya wajinga humu wanavyoziabudu,,haya umemtoa bikira na bado anataka muachane,je hapo bikira yake ina manufaa gani?
Mwanamke akikupenda atakuwa wa kwanza kukutafutia unafuu wewe mwanaume wake ili mtimize lengo lenu,lkn huyo ndio kwanza anakuwa kikwazo kwako
Halafu ogopa mwanamke anayeweka demand ili umfanyie jambo fulani,basi tambua ungetimiza hili takwa lake,ungekutana na demand nyingine nyingi tu
Kwanini baadhi ya wanaume wanapoteza mamlaka kwa wake zao? Ni kutokana na mambo kama haya,leo atataka hili kesho lile na mwisho wa siku yeye ndio anakuwa juu yako
Kama kweli umempiga chini hongera ila kama unatuongopea ili uonekane una msimamo hapa juu ya jukwaa,hilo ni tatizo lako na utajifunza in a hard way