Ndugu yetu anaomba ushauri hapa

Ndugu yetu anaomba ushauri hapa

proxy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
1,481
Reaction score
1,356
Kuna mjomba angu alikua anasoma Masters of ICT kwa research.Jana ameniambia kwamba proposal yake haipo innovative ( haona mchango mkubwa kwenye jamii) so inatakiwa abadilishe Title na kuanza kutiririka tena ,wazee wa haya mambo wanajua ninachomaanisha.

Amekuja kwangu nimshsuri achukue title gani lakini nimeshindwa kabisa kumshauri kwa namna ambavyo anaweza kumaliza hii kitu. Naamini humu kuna wazee wabobezi wa hizi mambo ebo tumshauri dogo title ipi angeweza piga ili aweze maliza shule?
 
Wazee wa Artificial intelligence mshaulini dogo atumie title gani?
 
Wazee wa Artificial intelligence mshaulini dogo atumie title gani?
Mimi namsaidia na anakula masters yake lakini lazima atoe mkwanja nicbeki pm.

Namuandikia Hadi code namfanyia Cha msingi atoe dau la maana
 
Mimi namsaidia na anakula masters yake lakini lazima atoe mkwanja nicbeki pm.

Namuandikia Hadi code namfanyia Cha msingi atoe dau la maana
Anaomba mchango wa Title ndugu ili akomae kwanza yeye.
 
Mkono mtupu haulambwi...

Ngoja waje kukupa muongozo...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom