Ndugu yangu SHAMSI NAHODHA nini Kimekuponza?

Ndugu yangu SHAMSI NAHODHA nini Kimekuponza?

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Posts
2,029
Reaction score
1,201
Nafahamu utendaji kazi wako usio tia shaka"

1.Mwaka 2000-2010 umewatumikia Wazanzibar ktk Nafasi ya Waziri Kiongozi kwa miaka 10,sikuona kosa lako.

2.Mwaka 2010-hadi May 2012 umewatumikia Watanzania ktk Wizara ya mambo ya ndani, sikuona kosa lako.ulikubalika kwa utendaji na kila muhusika ktk wizara hiyo aliona umuhimu wako,kuanzia askari wa vyeo vya chini hadi wale wa juu wapenda haki.
Hata wafungwa na mahabusu magerezani walikukubali sana ufuatiliaji wako ulipokua waziri. Sikuona kosa lako.

3.Mwaka 2012 hadi jana Dec 2013 umewatumikia Watanzania ktk wizara nyeti ya ULINZI, sijaona kosa lako.
Umejitahidi kusimamia wizara hii kiutendaji,jeshi letu limezidi kuimarika,askari wanapata stahili zao,hakuna malalamiko tunayoyasikia kuhusu utendaji wako ndani ya jeshi na wizara ya ulinzi kiujumla.
Binafsi sijaona kosa lako.

4.Nafasi ulizowahi kushika ni nyeti sana ktk Taifa hili zote umezimudu vyema kulingana weledi wako ktk siasa. Sijaona kosa lako.

Hoja yangu vipi usombwe na fagio hili TOKOMEZA UJANGILI wewe kama waziri wa ulinzi?

Nimesoma repoti yote ya kamati ya bunge sikuona ambapo unapaswa kuwajibika ama kuajibishwa kama waziri wa ulinzi.

Kama kusombwa kwako kunatokana na ushiriki wa JWTZ ktk operation hiyo,mbona sijaona kipengele ambacho askari wa Jwtz wamehusishwa ktk unyama unaodaiwa kufanywa na washiriki wa operation hiyo?

Kamati ya bunge wamewapa sifa jwtz kwa kua mahiri na kuendesha operation ktk hali ya umakini.
Vipi uwajibishwe kama waziri. SIJAONA KOSA LAKO.

My take- Wadau najua ktk msafara wa mamba na Kenge pia wamo lakini ktk hili ndugu yangu Nahodha hakustahili kuajibishwa.
 
akafie mbele maana naye alitaka urais , aende akawe rais wa SIMBA
 
Anastahiri kupumzika unajua kuwa kiongozi
kule Znz ilitosha sana tatizo letu tunataka
mtu afie madarakani.

Nahodha ni Mbunge jimbo la Ikulu moja kwa
moja akapewa Uwaziri. Hii ilionyesha wazi kuwa
Mkulu anambeba sasa mbeleko imechanika.
 
Muungano hamuutaki ila uwaziri katika Muungano mnautaka
 
Kama ni repoti ya kamati ya bunge wapi inamgusa waziri wa ulinzi hakuwajibika kama waziri?
 
nampa pole ndugu yangu, uamsho naamini wamefurahi sana.

sasa alau utarekebisha msimamo wako kuhusu katiba mpya.

karibu magomeni
 
ni mwenzenu dini yenu sio,utendaji wake hauridhishi mdebwedo sana inabidi mzigo wenu urudi zenji,tunataka watendaji wa ukweli kama Hussein mwinyi au Gharib Bilal
 
Ndugu zangu,

Namheshimu sana Nahodha na najua ana utendaji uliotukuka. Kwa kawaida ya mambo yalivyokwenda kwenye hili sakata, aliyetakiwa kubeba zigo lake ni CDF - Mwamunyange, ambaye alikuwa anapata ripoti za utekelezaji kutoka askari wake wa chini - SIO NAHODHA. Swali la kujiuliza ni je, wabunge wanaogopa kumtaja Mwamunyange? Sikuona hata sehemu ambayo tume ilimhoji huyu bwana. Kwa nini?

Pole sana Nahodha. Time will tell kuwa wewe ni kiongozi safi. Ninachosubiri ni hatua ya JK kwa Mwamunyange.
 
Hapa kunatatizo kubwa sana, waliotakiwa kuwajibika wahajawajibishwa ila waliowajibishwa ukitoa Nchimbi hawakustahili kuwajibishwa!!! Nishati na Madini walistahili kuwajibishwa kwakuwa wananchi wanataabishwa na malipo ya TZS 152 Million x 4 kila siku kwa Makampuni manne yanayozalisha umeme hapa nchini! Wizara ya Elimu taabu tupu, Wizara ya fedha jamaa gonjwa limezeeka ile mbaya, Mawasiliano sijui na blablaaa hawalipo kodi wale, Afya shida tupu, Mambo ya nje nayo hoi hadi dada Joy anapia bit! akina mama hawawezeshwi... wizara ya kazi sijui michezo hoi....
 
Wewe umezaliwa lini?Unayajua mauaji ya Pemba 2001?nani alikua Waziri Kiongozi?kwa hiyo wewe huelewi maana ya uwajibikaji ?sio kila anayejiuzulu amefanya makosa yeye direct ila kama sector unayoongoza imefeli ina maana hausimamii vizuri
 
ni mwenzenu dini yenu sio,utendaji wake hauridhishi mdebwedo sana inabidi mzigo wenu urudi zenji,tunataka watendaji wa ukweli kama Hussein mwinyi au Gharib Bilal

Nenda Magerezani uliza utendaji wa Nahodha,
Nenda Jeshi la polisi uliza,
Nenda Jwtz uliza.
Au unataka afanye kwa makelele kama Magufuli na Mwakyembe?
 
Kama huoni kosa, mchukue ukapige nae picha. Kisha mkapate zenu urojo na ugimbi kupozea machungu, au sio mzazi.
 
akalime karafuu huko ..huyu kwanza ndo alikuwa mzigo plus plus..mwaka wa 3 anakaa new africa hotel ...aende zake huko

Kwa taaarifa yako ni kwamba kwao hakulimwi karafuu, ni sawa na kumwambia mchaga alime mpunga wa kyela.
 
Back
Top Bottom