Ndugu yangu SHAMSI NAHODHA nini Kimekuponza?

Ndugu yangu SHAMSI NAHODHA nini Kimekuponza?

Mrudisheni nyumbani huyu nahodha haraka sana, alijisahau na kutukebehi Waznz tunapodai madai yetu Waznz.
 
Vuai alihisi Bara sawa na Unguja, bora aondoke, afukuzwe pale Hotelini arudi kwenye mikeka iliyomkuza
 
Nafahamu utendaji kazi wako usio tia shaka"

1.Mwaka 2000-2010 umewatumikia Wazanzibar ktk Nafasi ya Waziri Kiongozi kwa miaka 10,sikuona kosa lako.

2.Mwaka 2010-hadi May 2012 umewatumikia Watanzania ktk Wizara ya mambo ya ndani, sikuona kosa lako.ulikubalika kwa utendaji na kila muhusika ktk wizara hiyo aliona umuhimu wako,kuanzia askari wa vyeo vya chini hadi wale wa juu wapenda haki.
Hata wafungwa na mahabusu magerezani walikukubali sana ufuatiliaji wako ulipokua waziri. Sikuona kosa lako.

3.Mwaka 2012 hadi jana Dec 2013 umewatumikia Watanzania ktk wizara nyeti ya ULINZI, sijaona kosa lako.
Umejitahidi kusimamia wizara hii kiutendaji,jeshi letu limezidi kuimarika,askari wanapata stahili zao,hakuna malalamiko tunayoyasikia kuhusu utendaji wako ndani ya jeshi na wizara ya ulinzi kiujumla.
Binafsi sijaona kosa lako.

4.Nafasi ulizowahi kushika ni nyeti sana ktk Taifa hili zote umezimudu vyema kulingana weledi wako ktk siasa. Sijaona kosa lako.

Hoja yangu vipi usombwe na fagio hili TOKOMEZA UJANGILI wewe kama waziri wa ulinzi?

Nimesoma repoti yote ya kamati ya bunge sikuona ambapo unapaswa kuwajibika ama kuajibishwa kama waziri wa ulinzi.

Kama kusombwa kwako kunatokana na ushiriki wa JWTZ ktk operation hiyo,mbona sijaona kipengele ambacho askari wa Jwtz wamehusishwa ktk unyama unaodaiwa kufanywa na washiriki wa operation hiyo?

Kamati ya bunge wamewapa sifa jwtz kwa kua mahiri na kuendesha operation ktk hali ya umakini.
Vipi uwajibishwe kama waziri. SIJAONA KOSA LAKO.

My take- Wadau najua ktk msafara wa mamba na Kenge pia wamo lakini ktk hili ndugu yangu Nahodha hakustahili kuajibishwa.

Kwenye ripoti ya Kamati hujaona basi hata picha za JWTZ likiwanyanyasa watu, kuwaumiza na kulawiti na kuwachoma watu misumari hujaziona??? pole sn mwache kafaie mbele ndo amekwisha tena kisiasa mana yeye na Dr Shein haziend sana alikuwa mpinzan wake Dodoma., alafu ni kibaraka wa Tanganyika hataki wazanzibar wawe na mamlaka yao
 
hawa watu wa kati kati ya maji huwa akili zao sawa na za samaki2
 
Dhaifu katika utendaji mimi nipo wizara ya ulinzi namfahamu fika. Naona ww unaleta uzanzibar

Sema ukweli ndugu!
Kama uko wizarani weka japo mambo mawili ambayo unaona Nahodha aliyaendesha sivyo.
 
Itakua una funza kichwani.

Heri yako wewe mwenye nyesi a.k.a mbolea ya binadamu kichwani unayelialia humu baada ya mwanaume kuwajibishwa. Au kama vp unamhurumia kamuombe ufunge nae ndoa.
 
Kwenye ripoti ya Kamati hujaona basi hata picha za JWTZ likiwanyanyasa watu, kuwaumiza na kulawiti na kuwachoma watu misumari hujaziona??? pole sn mwache kafaie mbele ndo amekwisha tena kisiasa mana yeye na Dr Shein haziend sana alikuwa mpinzan wake Dodoma., alafu ni kibaraka wa Tanganyika hataki wazanzibar wawe na mamlaka yao

Ndugu yangu mengi yapo nyuma ya pazia kuhusu hii operation Tokomeza. Usishangae kwamba sehemu fulani watu fulani wameigiza ili kuipa dosari operation.
 
Ndugu yangu mengi yapo nyuma ya pazia kuhusu hii operation Tokomeza. Usishangae kwamba sehemu fulani watu fulani wameigiza ili kuipa dosari operation.

Kama ni nyuma ya pazia mbona alitoroka bungeni alipoitwa na Spika kwenda kujibu hoja za wabunge??? au mavi yaligonga chupi akaenda kuharisha kidg.,
 
Nafahamu utendaji kazi wako usio tia shaka"1.Mwaka 2000-2010 umewatumikia Wazanzibar ktk Nafasi ya Waziri Kiongozi kwa miaka 10,sikuona kosa lako.2.Mwaka 2010-hadi May 2012 umewatumikia Watanzania ktk Wizara ya mambo ya ndani, sikuona kosa lako.ulikubalika kwa utendaji na kila muhusika ktk wizara hiyo aliona umuhimu wako,kuanzia askari wa vyeo vya chini hadi wale wa juu wapenda haki.Hata wafungwa na mahabusu magerezani walikukubali sana ufuatiliaji wako ulipokua waziri. Sikuona kosa lako.3.Mwaka 2012 hadi jana Dec 2013 umewatumikia Watanzania ktk wizara nyeti ya ULINZI, sijaona kosa lako.Umejitahidi kusimamia wizara hii kiutendaji,jeshi letu limezidi kuimarika,askari wanapata stahili zao,hakuna malalamiko tunayoyasikia kuhusu utendaji wako ndani ya jeshi na wizara ya ulinzi kiujumla.Binafsi sijaona kosa lako.4.Nafasi ulizowahi kushika ni nyeti sana ktk Taifa hili zote umezimudu vyema kulingana weledi wako ktk siasa. Sijaona kosa lako.Hoja yangu vipi usombwe na fagio hili TOKOMEZA UJANGILI wewe kama waziri wa ulinzi?Nimesoma repoti yote ya kamati ya bunge sikuona ambapo unapaswa kuwajibika ama kuajibishwa kama waziri wa ulinzi.Kama kusombwa kwako kunatokana na ushiriki wa JWTZ ktk operation hiyo,mbona sijaona kipengele ambacho askari wa Jwtz wamehusishwa ktk unyama unaodaiwa kufanywa na washiriki wa operation hiyo?Kamati ya bunge wamewapa sifa jwtz kwa kua mahiri na kuendesha operation ktk hali ya umakini.Vipi uwajibishwe kama waziri. SIJAONA KOSA LAKO.My take- Wadau najua ktk msafara wa mamba na Kenge pia wamo lakini ktk hili ndugu yangu Nahodha hakustahili kuajibishwa.
we inaonekana umesahau,wakati mauaji yanatokea huko pemba nani alikua waziri kiongozi zanzibar?ktk operesheni tokomeza hivi majuzi umesikia askari watatu wamembaka mama mmoja..watu wamepigwa risasi na kufa,watu wamelazimishwa kufanya mapenzi na wakwe zao,wengine na miti!shame!huyu Nahodha na Nchimbi inatakiwa washtakie haraka na watu wa haki za binadamu.usipende kuleta siasa kwenye maisha ya watu...
 
Nafahamu utendaji kazi wako usio tia shaka"

1.Mwaka 2000-2010 umewatumikia Wazanzibar ktk Nafasi ya Waziri Kiongozi kwa miaka 10,sikuona kosa lako.
Wala mafaniko yake!
2.Mwaka 2010-hadi May 2012 umewatumikia Watanzania ktk Wizara ya mambo ya ndani, sikuona kosa lako.ulikubalika kwa utendaji na kila muhusika ktk wizara hiyo aliona umuhimu wako,kuanzia askari wa vyeo vya chini hadi wale wa juu wapenda haki.
Hata wafungwa na mahabusu magerezani walikukubali sana ufuatiliaji wako ulipokua waziri. Sikuona kosa lako.
Ilikuwa kujitutumuwa ili kuonekana ni "mwenzetu"
3.Mwaka 2012 hadi jana Dec 2013 umewatumikia Watanzania ktk wizara nyeti ya ULINZI, sijaona kosa lako.
Umejitahidi kusimamia wizara hii kiutendaji,jeshi letu limezidi kuimarika,askari wanapata stahili zao,hakuna malalamiko tunayoyasikia kuhusu utendaji wako ndani ya jeshi na wizara ya ulinzi kiujumla.
Binafsi sijaona kosa lako.

4.Nafasi ulizowahi kushika ni nyeti sana ktk Taifa hili zote umezimudu vyema kulingana weledi wako ktk siasa. Sijaona kosa lako.

Hoja yangu vipi usombwe na fagio hili TOKOMEZA UJANGILI wewe kama waziri wa ulinzi?

Nimesoma repoti yote ya kamati ya bunge sikuona ambapo unapaswa kuwajibika ama kuajibishwa kama waziri wa ulinzi.

Kama kusombwa kwako kunatokana na ushiriki wa JWTZ ktk operation hiyo,mbona sijaona kipengele ambacho askari wa Jwtz wamehusishwa ktk unyama unaodaiwa kufanywa na washiriki wa operation hiyo?

Kamati ya bunge wamewapa sifa jwtz kwa kua mahiri na kuendesha operation ktk hali ya umakini.
Vipi uwajibishwe kama waziri. SIJAONA KOSA LAKO.

My take- Wadau najua ktk msafara wa mamba na Kenge pia wamo lakini ktk hili ndugu yangu Nahodha hakustahili kuajibishwa.
Inaonyesha umeanza kumjuwa hapo alipohamia Bara, kule Zanzibar alikuwa garasa tu!
 
mimi sioni kubwa alilofanya ambalo linaweza lika reflect utendaji kazi wake tena kutokana na kuwa ameshika nadhifa nyeti kama waziri kiongozi ilileta sana matatizo kwa sababu kila mara ilibidi atafutiwe wizara nyeti kama mambo ya ndani na badae ulinzi .tunakumbuka alikataa kukaa ata kwenye nyumba za mawaziri kwa sababu siyo hadhi ya waziri kiongozi mstaafu.
 
Duh! Nahodha amemtangulia Kawambwa? Amemtangulia Mulugo? Kimtazamo nahodha anajitahidi ila kuna kitu kinaitwa "political accountability and collective responsibility" ni muhimu avizingatie
 
Ndugu zangu,

Namheshimu sana Nahodha na najua ana utendaji uliotukuka. Kwa kawaida ya mambo yalivyokwenda kwenye hili sakata, aliyetakiwa kubeba zigo lake ni CDF - Mwamunyange, ambaye alikuwa anapata ripoti za utekelezaji kutoka askari wake wa chini - SIO NAHODHA. Swali la kujiuliza ni je, wabunge wanaogopa kumtaja Mwamunyange? Sikuona hata sehemu ambayo tume ilimhoji huyu bwana. Kwa nini?

Pole sana Nahodha. Time will tell kuwa wewe ni kiongozi safi. Ninachosubiri ni hatua ya JK kwa Mwamunyange.

kifupi hapo amewajibika kisiasa kwani mtendaji mkuu wa wizara ni katibu mkuu na watendaji wake wengine.


Kiuwajibikaji kama waziri amejiuzuru basi panga hilo linaendelea mpaka chini kwa watendaji wote lakin kwa nafasi kama CDF na IGP hao itabidi awavumilie tu kwani ni vizuri kila Rais akiingia madarakani achague CDF na IGP wake. Kwani kipindi cha Kikwete kinamalizika hakina hata zaidi ya miaka miwili.

Poleni sana waTz mliofanyiwa unyama na waTz wenzenu.

Tusubiri majibu ya tume tuona nini kitafanyika.
 
Nafahamu utendaji kazi wako usio tia shaka"

1.Mwaka 2000-2010 umewatumikia Wazanzibar ktk Nafasi ya Waziri Kiongozi kwa miaka 10,sikuona kosa lako.

2.Mwaka 2010-hadi May 2012 umewatumikia Watanzania ktk Wizara ya mambo ya ndani, sikuona kosa lako.ulikubalika kwa utendaji na kila muhusika ktk wizara hiyo aliona umuhimu wako,kuanzia askari wa vyeo vya chini hadi wale wa juu wapenda haki.
Hata wafungwa na mahabusu magerezani walikukubali sana ufuatiliaji wako ulipokua waziri. Sikuona kosa lako.

3.Mwaka 2012 hadi jana Dec 2013 umewatumikia Watanzania ktk wizara nyeti ya ULINZI, sijaona kosa lako.
Umejitahidi kusimamia wizara hii kiutendaji,jeshi letu limezidi kuimarika,askari wanapata stahili zao,hakuna malalamiko tunayoyasikia kuhusu utendaji wako ndani ya jeshi na wizara ya ulinzi kiujumla.
Binafsi sijaona kosa lako.

4.Nafasi ulizowahi kushika ni nyeti sana ktk Taifa hili zote umezimudu vyema kulingana weledi wako ktk siasa. Sijaona kosa lako.

Hoja yangu vipi usombwe na fagio hili TOKOMEZA UJANGILI wewe kama waziri wa ulinzi?

Nimesoma repoti yote ya kamati ya bunge sikuona ambapo unapaswa kuwajibika ama kuajibishwa kama waziri wa ulinzi.

Kama kusombwa kwako kunatokana na ushiriki wa JWTZ ktk operation hiyo,mbona sijaona kipengele ambacho askari wa Jwtz wamehusishwa ktk unyama unaodaiwa kufanywa na washiriki wa operation hiyo?

Kamati ya bunge wamewapa sifa jwtz kwa kua mahiri na kuendesha operation ktk hali ya umakini.
Vipi uwajibishwe kama waziri. SIJAONA KOSA LAKO.

My take- Wadau najua ktk msafara wa mamba na Kenge pia wamo lakini ktk hili ndugu yangu Nahodha hakustahili kuajibishwa.

Vipi Maakamee Urojo umeingia ubongoni nini?ni kipi hasa Nahodha alicho deliver tangu ashike huo Uwaziri au mihemmko ya Kizenji ndio inakusumbua?
 
Wewe umezaliwa lini?Unayajua mauaji ya Pemba 2001?nani alikua Waziri Kiongozi?kwa hiyo wewe huelewi maana ya uwajibikaji ?sio kila anayejiuzulu amefanya makosa yeye direct ila kama sector unayoongoza imefeli ina maana hausimamii vizuri

Tatizo ni mbinu zinazotumiwa na wizara yake katika kufanya operation, zinatesa watu, kuuwa na udhalilishaji wa hali ya juu. Imefanyika hivyo Pemba, Mtwara na sasa OP. tokomeza; Ni lazima awajibike.
 
Vipi Maakamee Urojo umeingia ubongoni nini?ni kipi hasa Nahodha alicho deliver tangu ashike huo Uwaziri au mihemmko ya Kizenji ndio inakusumbua?

Mkuu tupeane heshima walau kidogo!
 
Back
Top Bottom