Makamee JF-Expert Member Joined Nov 29, 2013 Posts 2,029 Reaction score 1,201 Dec 21, 2013 Thread starter #41 Android 00 said: Mrudisheni nyumbani huyu nahodha haraka sana, alijisahau na kutukebehi Waznz tunapodai madai yetu Waznz. Click to expand... Pingamizi la madai ya kupata Zanzibar huru si Nahodha tatizo mfumo. Hata Tanganyika wanadai Tanganyika yao.
Android 00 said: Mrudisheni nyumbani huyu nahodha haraka sana, alijisahau na kutukebehi Waznz tunapodai madai yetu Waznz. Click to expand... Pingamizi la madai ya kupata Zanzibar huru si Nahodha tatizo mfumo. Hata Tanganyika wanadai Tanganyika yao.
B bitimkongwe JF-Expert Member Joined Oct 21, 2009 Posts 8,094 Reaction score 7,853 Dec 21, 2013 #42 ILAN RAMON said: hawa watu wa kati kati ya maji huwa akili zao sawa na za samaki2 Click to expand... Na za kwako sawasawa na ngómbe au mbuzi?
ILAN RAMON said: hawa watu wa kati kati ya maji huwa akili zao sawa na za samaki2 Click to expand... Na za kwako sawasawa na ngómbe au mbuzi?