Ndugu yang kabisaaaaa toka ntoke


M

MagicM

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
80
Likes
1
Points
0
M

MagicM

Member
Joined Sep 19, 2011
80 1 0
Jaman wat if unagndua kaka/dada yako anatoka na shemeji yake na ww ni ndugu kabisaaaaaaa!!!!
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,714
Likes
495
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,714 495 180
Mie nauchuna tu
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,813
Likes
160
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,813 160 160
kizuri kula na nduguyo.
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,515
Likes
80
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,515 80 145
Navunja mahusiano kwa kutangaza ili nione ataishije tena ndani ya ukoo...! Lazima awe adui wa kila mwanafamilia....!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,162
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,162 280
damu nzito,
 
Salma osman

Salma osman

Senior Member
Joined
Feb 22, 2011
Messages
164
Likes
0
Points
0
Salma osman

Salma osman

Senior Member
Joined Feb 22, 2011
164 0 0
In this world no one 2 trust not even our shadow
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
tamaa nyingine ni mbaya sana..for me hapatatosha aisee wote wawili ntadeal nao
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Mi nadhani mke ndio hafai, napiga chini haraka. Ndugu wala sitakuwa na tatizo naye, sababu angeweza hata kuwa si ndugu yako.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
yanatokea sana haya,wengine hata kuzalisha wanazalisha,mara nyingi mdogo ndo anamlia kakake/dadake.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Navunja mahusiano kwa kutangaza ili nione ataishije tena ndani ya ukoo...! Lazima awe adui wa kila mwanafamilia....!
Nampiga chini huyo demu kisha huyo ndugu yangu nae namhamisha kabisa akaanze kujitegemea mpaka anafikia stage ya kula kitu yangu.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
Nawakusanya wote alafu nawachana live!
 
J

J 20A

Senior Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
J

J 20A

Senior Member
Joined Apr 28, 2011
105 0 0
Mi nadhani mke ndio hafai, napiga chini haraka. Ndugu wala sitakuwa na tatizo naye, sababu angeweza hata kuwa si ndugu yako.
Sifukuzi mke wala sigombani na ndugu yangu nitakachofanya ni kutafuna shemeji mmoja baada ya mwingine wakiisha nahamia kwa mashoga zake
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,148
Likes
493
Points
180
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,148 493 180
Sifukuzi mke wala sigombani na ndugu yangu nitakachofanya ni kutafuna shemeji mmoja baada ya mwingine wakiisha nahamia kwa mashoga zake
Dah hii kali sana.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,587
Likes
6,039
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,587 6,039 280
Sifukuzi mke wala sigombani na ndugu yangu nitakachofanya ni kutafuna shemeji mmoja baada ya mwingine wakiisha nahamia kwa mashoga zake
una uzuri au sifa za kutosha mpaka uwale wote hao au unafikili utakuwa unaenda kubonyeza tu wanakubali.KAKA VISASI VINALETAGA HASARA MARADUFU.badili wazo kaka zipo solution nyingi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,250,269
Members 481,278
Posts 29,726,393