Ndoto yangu ya leo nilipomuota miss chagga

Ndoto yangu ya leo nilipomuota miss chagga

Nasubiria mbona ujasema ukaniahidi kunipa nyumba ? Lala tena basi uote mapesa pesa mengi

Kweli dada yangu, mwambie na akuelewe kwamba kabla hajaota kukuchojoa viwalo ilipaswa aanze na kukupa mahela mengi kwani profession yetu siyo mapenzi ni hela.
 
Kweli dada yangu, mwambie na akuelewe kwamba kabla hajaota kukuchojoa viwalo ilipaswa aanze na kukupa mahela mengi kwani profession yetu siyo mapenzi ni hela.

Nahisi kalalavakiamka atakuja na mapesa mengi hapo nafanya kweli kabisa nitaenda
 
Nahisi kalalavakiamka atakuja na mapesa mengi hapo nafanya kweli kabisa nitaenda
Hizi za ndoto sijui, maana wanasema masikini ndio mabingwa wa kuliwazwa na ndoto... mara ooooh nimeota nipo mitaa ya Texas na akina R. kelly or nimeota naliwazwa na binti wa kiabeshi.. ili mradi nao wasitengwe na wenye uwezo wa kufanya.
 
Ndoto kuna wakati zina raha yake sana
 
Hizi za ndoto sijui, maana wanasema masikini ndio mabingwa wa kuliwazwa na ndoto... mara ooooh nimeota nipo mitaa ya Texas na akina R. kelly or nimeota naliwazwa na binti wa kiabeshi.. ili mradi nao wasitengwe na wenye uwezo wa kufanya.

A ha ha ha acha bana jamaa ana discovery ngap sijui ...mi anionge jeep tu
 
Inatesa kusoma...too much details to the point of irritation.

Afu hii ni ndoto au hallucination, tena under strong influence of a foreign substance.....
 
Guys ......guys .....guys........wots with tha negative attitude towards a humble brother expressing his thoughts to such a wonderful GOD creation.......maybe its my luck...........dont be a hater please......just go along with tha story rhythm......
 
Wewe huoni hii ni abuse!



Ila ungekuwa ni wewe ingekuwa ni complement..........acha fikra mgando na zisizo na mashiko...........au ushaanza kuona gere........maana unavyotokwa povu kwa uchungu........anyway your kindnec is not needed here ......this is my world with my Miss Chagga.......like i said.........its just the two of us..........
 
Unge mp mkatongozana huko sio kutuletea hapa utumbo wako


Mmmmmmmhmn ushapanic brother.........but wivu unajua sio mzuri.......halafu romantic story ya mwenzio waita utumbo na wakati hili sio jukwaa la siasa au katiba ila ni la mahaba na mapenzi.........mmmmmmmhmn huo ni wivu sasa nishakuona brother.........!
 
Mmmmmmmhmn ushapanic brother.........but wivu unajua sio mzuri.......halafu romantic story ya mwenzio waita utumbo na wakati hili sio jukwaa la siasa au katiba ila ni la mahaba na mapenzi.........mmmmmmmhmn huo ni wivu sasa nishakuona brother.........!

Hapana sio wivu. basi ngoja nimwite miss chaga aje
 
Hapana sio wivu. basi ngoja nimwite miss chaga aje


Okay do that for me my brother maana mtoto namfeel balaa kwa tulichofanyiana duuuuuh......huyu manzi.......dah sijui kwanini watu wanasema pepo ipo juu wakati mimi nimeiona kwake hapa hapa duniani tena.............
 
Inatesa kusoma...too much details to the point of irritation.

Afu hii ni ndoto au hallucination, tena under strong influence of a foreign substance.....

Hahahaha nimecheka sana duuh
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom