Samcezar
JF-Expert Member
- May 18, 2014
- 13,096
- 22,824
Sijawahi kumuona miss chagga katika uhalisia ila kama ndiye huyu niliyemuona katika ndoto yangu aiseee natangaza nia ya kumuwania bila kushindwa.Ndoto imeanza mimi nikiwa nimeketi siting room ya ukwe'e nacheki zangu slow music kwenye 54" Flat smart tv.
Mida si mirefu nikaona my smart watch inavibrate kuniashiria kwenye galaxy s6 yangu kulikuwa na incoming call.So nikapress kwenye smart watch ikaconnect na hometheatre system na sauti nzuri ikasikika kutoka katika spika zilizo sambazwa vizuri katika sebule yangu ikasema haya yafuatayo.
"Hellow mambo?! i hope upo familiar ni jina miss chagga mmmmmmmmhmn ndio mimi" .Nimekuwa nikipata sifa zako kutoka kwa watu mbali mbali katika timu ya jf na ma'CEO wake wanakuzungumzia sana mmmmmmmhmn tusipoteze time naweza kuonana na wewe address yangu nakutumia sasa hivi kwenye sms mmmmmmmmhmn.i cant wait to lay my head on your chest papy tah tah"Halafu simu ikakatwa.
Dakika chache baadae kuna text ikaingia ikiwa na jina la mtaa m'moja wa kishua ambao kuna nyumba nyingi za kifahari.Basi nikanyanyuka na kuingia kwenye my 20 ft squired master bedrum nikachukua na kuivaa robe yangu na kuzama bafuni nikapiga shower ya fasta nikashave ili O langu lionekane fresh then nikarudi kuvaa nikapiga simple tu white medium sized T-shirt cadet ya brown cheni yangu ya gold J's on my feet then nikatupia kijacket cha leather cheusi plus golden glasses shades (miwani)!Nikachukua key zangu nikasepa nje kwenye parking nikahump on ndani ya my Descovery 4 nikapress gate button geti ikafunguka huyo taratibu nikaroll kuelekea check point njia nzima nikawa nawaza who is miss chagga how does she look who she lives with.Nika fika mtaa niliokuwa addressed nikapaki ila sikushuka nilikaa kama dk 20+ hivi nikitafakari kitakachojiri huko ndani.
Then just when u was about to figure out what to do next a call came through same number beutiful voice kama kawa nikaconnect Bluetooth ya spiker za gari ili nimsikie akiongea kama yupo mle ndani damn that bedroom voice got me thinking of making it happen as soon as i see her without thinking twice.She said "Hellow handsome i can see you tazama hapa kwenye balcony unaniona napunga mkono come to mama boy."
Then akakata sikumuona vizuri maana nyumba ilikuwa ndani ya fensi pana sana so ilikuwa kwa ndani sana but inaonekana vizuri. Hadi sasa sikumjibu chochote Miss Chagga zaidi tu ya kumsikiliza na kufuata maelekezo.Kabla sijaingia ndani nikachukua P.D.A yangu nikacheki jina la m'miliki wa nyumba ile ya gharama kwa haraka haraka sana inaweza kugharimu kama billioni na ushee Data ikaja ikamuonyesha mzee m'moja mwenye asili ya kiitalia but...na hii nyumba iliiuza kwa mwanamke ambaye picha yake haipo pale ila nikajua atakuwa ni huyu niliyemsikia kwenye simu.
Nikawasha gari kuelekea upande wa geti lilipo likafunguka hata kabla sijalifikia karibu nikapita kuelekea ndani nikafungua mlango wa sebule duh ni bonge la sebule babababake velvet sofa sets fire chamber statues paintings ukutani furniture za maana ni ngumu kwenda kwa detail vitu vyote vilivyopo hapo ndani so potezea please coz am about to let u know what went down!Galaxy S6 ikavibrate tena this time nikaipokea kwa na kuiweka sikioni "come darling nipo upstairs are you scared?!"then akakata.
Nikapanda juu kuelekea vyumba vya juu maana hili mansion lilikuwa lina floor ya juu pia na ya under ground.
Wakati napanda nikanote kuwa kuna mauwa mekundu na meupe yamemwagwa kuelekea juu hapo nikajua ni ishara kuwa natakiwa kuyafuata yanapoelekea. Haya mauwa yakanipeleka hadi floor ya juu ambapo yaliingia hadi kwenye chumba kimojawapo ambacho mlango wake uliachwa wazi kidogo kule ndani kuna sauti ya mziki taratibu kwa kuukumbuka ulikuwa ni wimbo wa Joe thomas - unaitwa 'Peepshow' .
Nikazama hadi ndani nikakuta yale mauwa yamemwagwa kuzunguka kitanda na juu ya kitandani pia kile chumba kilikuwa kimejaa vitu vya thamani sana.Naomba unisamehe maana siwezi kutoa sana detail nitachelewa kukupa mchongo mzima ila jua tu kuwa nilikuwa kwenye chumba cha ukweli balaa.
Upande wa bafuni nilikasikia sauti ile na sasa hivi bila simu kutuunganisha "sam njoo nilikuwa nakungojea wewe tu hapa njoo kwangu njoo sijiwezi sam wangu niwahi tafadhali".
Moyo ukaanza kunienda mbio sio kwa uoga au mshtuko ila ni kwa usongo wa kumuona m'miliki wa ile sauti.So taratibu nikaanza kusogea kuelekea kule bafuni mlango wa bafuni ulikuwa umefunguka kidogo sana kuashiria kuwa haukuwa umefungwa. Nilipokuwa nikielekea huko kwanza nikaona set ya nguo za ndani yaani kwa kimombo ni lingeries chini ya sakafu chupi nyekundu iliyodariziwa mauwa meusi soksi za upaja kikoi na bra vyote vya mtindo na rangi moja nikagusa mlango sasa ili nianze kuufungua kwa speed ya konokono au jongoo !Mmmhmn hapa ndipo utamu ulipoanzia.
Nikaanza kwa kuona bathtub au jungu la kuogea la rangi gold mkono wenye kucha fupi na vidole virefu na vizuri sijapata kuona rangi ya ngozi ya huu mkono ilikuwa ni weupe wa asili bila hata doa weupe wa gold tunaita rangi adimu sana! Nikazidi kufungua duuuuuuuh aiseee niamini nitakachokwambia hapa kuhusu nilichokiona kwa miss chagga ni sidhani kama nitafanikiwa kukupa picha kamili ya nilichokiona maana ni uzuri ambao sijui namna ya kukuelezea.
Hapo kwenye bathtub palikaa a perfect work of art and one of speacial GOD's editions form of human.
Damn nisijui nisemeje ila ni hivi huyu mrembo Miss chagga alikuwa na nywele fupi za kukata yaani sio za kuning'ia za rangi ya gold iliyochanganyika na weusi kidogo kwa mbali zenye muonekano wa kishombeshombe au za ulaini wa waved hair.
Kichwa kilichoundwa vizuri kweli kweli macho sasa mmmhmn ni macho yenye mpauko wa gold yaani ukiyatizama utadhani kavalisha kitu ili kuyapausha vile sehemu kubwa ya mwili wake ilikuwa imezama katika maji ya mapovu so ni hadi aliposimama mbele yangu ndio nikajua Kuwa Miss chagga ni zaidi ya maneno ukimuona ndio utaelewa.
Wakati anasimama yale maji ya povu yaliyokuwa yanatiririka kwenda chini yalizidi kuupa huu mwili wake m'ngao na unyororo kimuonekano hadi basi.Mabega yamesetiwa vizuri katika shingo ya ukweli ya mtoto huyu bila kuacha hata alama yoyote ya dosari round shaped boobs with baby finger nipples yamejazia bila dalili yoyote ya kutaka kulala. Sehemu ya kati ya huu mwili ukiwa unazianza hips imeingia ndani mithiri ya saa ya mchanga(hour glass) kwa mnaozijua kwa msiozijua ni simply umbo la namba nane.
M'mbonyeo huu ukaendelea hadi sehemu ya mbele ya tumbo na kutengeneza mstari mkunjo wa pacha uliopita mahala kitovu chake cha t-shape hivyo kulipa tumbo lake umbile zuri na la mvuto wa hali ya juu, nyonga pana ambayo ikampa umbile la kiuno kizuri sana shaved papuchi region so plain bila hata nukta ya kovu hips sasa zilizounga vizuri na miguu iliyojaa hadi kwenye ugimbi sijui ni mchaga wa wapi huyu mwenye miguu mizuri vile.
Macho yake yakinitazama kwa tamaa kubwa na ashki ya kunikamata akaniita nakusema "i have been waiting for this all ov my life come my love come and define orgasm n love makin to me i wanna do it all today baby come my love am all ready and warm for you to feed unconditional love making.
You can do anything you want on my body am under your control your wish my command come papi i need you here.I swear these words came straight from her soft butter shinny thick tempting wet lips.Tears of joy as heaven was calling me for a rescue fell from my eye kwa sekunde pale i could not believe what was happening ilikuwa ni kama ndoto ndani ya ndoto.
Mida si mirefu nikaona my smart watch inavibrate kuniashiria kwenye galaxy s6 yangu kulikuwa na incoming call.So nikapress kwenye smart watch ikaconnect na hometheatre system na sauti nzuri ikasikika kutoka katika spika zilizo sambazwa vizuri katika sebule yangu ikasema haya yafuatayo.
"Hellow mambo?! i hope upo familiar ni jina miss chagga mmmmmmmmhmn ndio mimi" .Nimekuwa nikipata sifa zako kutoka kwa watu mbali mbali katika timu ya jf na ma'CEO wake wanakuzungumzia sana mmmmmmmhmn tusipoteze time naweza kuonana na wewe address yangu nakutumia sasa hivi kwenye sms mmmmmmmmhmn.i cant wait to lay my head on your chest papy tah tah"Halafu simu ikakatwa.
Dakika chache baadae kuna text ikaingia ikiwa na jina la mtaa m'moja wa kishua ambao kuna nyumba nyingi za kifahari.Basi nikanyanyuka na kuingia kwenye my 20 ft squired master bedrum nikachukua na kuivaa robe yangu na kuzama bafuni nikapiga shower ya fasta nikashave ili O langu lionekane fresh then nikarudi kuvaa nikapiga simple tu white medium sized T-shirt cadet ya brown cheni yangu ya gold J's on my feet then nikatupia kijacket cha leather cheusi plus golden glasses shades (miwani)!Nikachukua key zangu nikasepa nje kwenye parking nikahump on ndani ya my Descovery 4 nikapress gate button geti ikafunguka huyo taratibu nikaroll kuelekea check point njia nzima nikawa nawaza who is miss chagga how does she look who she lives with.Nika fika mtaa niliokuwa addressed nikapaki ila sikushuka nilikaa kama dk 20+ hivi nikitafakari kitakachojiri huko ndani.
Then just when u was about to figure out what to do next a call came through same number beutiful voice kama kawa nikaconnect Bluetooth ya spiker za gari ili nimsikie akiongea kama yupo mle ndani damn that bedroom voice got me thinking of making it happen as soon as i see her without thinking twice.She said "Hellow handsome i can see you tazama hapa kwenye balcony unaniona napunga mkono come to mama boy."
Then akakata sikumuona vizuri maana nyumba ilikuwa ndani ya fensi pana sana so ilikuwa kwa ndani sana but inaonekana vizuri. Hadi sasa sikumjibu chochote Miss Chagga zaidi tu ya kumsikiliza na kufuata maelekezo.Kabla sijaingia ndani nikachukua P.D.A yangu nikacheki jina la m'miliki wa nyumba ile ya gharama kwa haraka haraka sana inaweza kugharimu kama billioni na ushee Data ikaja ikamuonyesha mzee m'moja mwenye asili ya kiitalia but...na hii nyumba iliiuza kwa mwanamke ambaye picha yake haipo pale ila nikajua atakuwa ni huyu niliyemsikia kwenye simu.
Nikawasha gari kuelekea upande wa geti lilipo likafunguka hata kabla sijalifikia karibu nikapita kuelekea ndani nikafungua mlango wa sebule duh ni bonge la sebule babababake velvet sofa sets fire chamber statues paintings ukutani furniture za maana ni ngumu kwenda kwa detail vitu vyote vilivyopo hapo ndani so potezea please coz am about to let u know what went down!Galaxy S6 ikavibrate tena this time nikaipokea kwa na kuiweka sikioni "come darling nipo upstairs are you scared?!"then akakata.
Nikapanda juu kuelekea vyumba vya juu maana hili mansion lilikuwa lina floor ya juu pia na ya under ground.
Wakati napanda nikanote kuwa kuna mauwa mekundu na meupe yamemwagwa kuelekea juu hapo nikajua ni ishara kuwa natakiwa kuyafuata yanapoelekea. Haya mauwa yakanipeleka hadi floor ya juu ambapo yaliingia hadi kwenye chumba kimojawapo ambacho mlango wake uliachwa wazi kidogo kule ndani kuna sauti ya mziki taratibu kwa kuukumbuka ulikuwa ni wimbo wa Joe thomas - unaitwa 'Peepshow' .
Nikazama hadi ndani nikakuta yale mauwa yamemwagwa kuzunguka kitanda na juu ya kitandani pia kile chumba kilikuwa kimejaa vitu vya thamani sana.Naomba unisamehe maana siwezi kutoa sana detail nitachelewa kukupa mchongo mzima ila jua tu kuwa nilikuwa kwenye chumba cha ukweli balaa.
Upande wa bafuni nilikasikia sauti ile na sasa hivi bila simu kutuunganisha "sam njoo nilikuwa nakungojea wewe tu hapa njoo kwangu njoo sijiwezi sam wangu niwahi tafadhali".
Moyo ukaanza kunienda mbio sio kwa uoga au mshtuko ila ni kwa usongo wa kumuona m'miliki wa ile sauti.So taratibu nikaanza kusogea kuelekea kule bafuni mlango wa bafuni ulikuwa umefunguka kidogo sana kuashiria kuwa haukuwa umefungwa. Nilipokuwa nikielekea huko kwanza nikaona set ya nguo za ndani yaani kwa kimombo ni lingeries chini ya sakafu chupi nyekundu iliyodariziwa mauwa meusi soksi za upaja kikoi na bra vyote vya mtindo na rangi moja nikagusa mlango sasa ili nianze kuufungua kwa speed ya konokono au jongoo !Mmmhmn hapa ndipo utamu ulipoanzia.
Nikaanza kwa kuona bathtub au jungu la kuogea la rangi gold mkono wenye kucha fupi na vidole virefu na vizuri sijapata kuona rangi ya ngozi ya huu mkono ilikuwa ni weupe wa asili bila hata doa weupe wa gold tunaita rangi adimu sana! Nikazidi kufungua duuuuuuuh aiseee niamini nitakachokwambia hapa kuhusu nilichokiona kwa miss chagga ni sidhani kama nitafanikiwa kukupa picha kamili ya nilichokiona maana ni uzuri ambao sijui namna ya kukuelezea.
Hapo kwenye bathtub palikaa a perfect work of art and one of speacial GOD's editions form of human.
Damn nisijui nisemeje ila ni hivi huyu mrembo Miss chagga alikuwa na nywele fupi za kukata yaani sio za kuning'ia za rangi ya gold iliyochanganyika na weusi kidogo kwa mbali zenye muonekano wa kishombeshombe au za ulaini wa waved hair.
Kichwa kilichoundwa vizuri kweli kweli macho sasa mmmhmn ni macho yenye mpauko wa gold yaani ukiyatizama utadhani kavalisha kitu ili kuyapausha vile sehemu kubwa ya mwili wake ilikuwa imezama katika maji ya mapovu so ni hadi aliposimama mbele yangu ndio nikajua Kuwa Miss chagga ni zaidi ya maneno ukimuona ndio utaelewa.
Wakati anasimama yale maji ya povu yaliyokuwa yanatiririka kwenda chini yalizidi kuupa huu mwili wake m'ngao na unyororo kimuonekano hadi basi.Mabega yamesetiwa vizuri katika shingo ya ukweli ya mtoto huyu bila kuacha hata alama yoyote ya dosari round shaped boobs with baby finger nipples yamejazia bila dalili yoyote ya kutaka kulala. Sehemu ya kati ya huu mwili ukiwa unazianza hips imeingia ndani mithiri ya saa ya mchanga(hour glass) kwa mnaozijua kwa msiozijua ni simply umbo la namba nane.
M'mbonyeo huu ukaendelea hadi sehemu ya mbele ya tumbo na kutengeneza mstari mkunjo wa pacha uliopita mahala kitovu chake cha t-shape hivyo kulipa tumbo lake umbile zuri na la mvuto wa hali ya juu, nyonga pana ambayo ikampa umbile la kiuno kizuri sana shaved papuchi region so plain bila hata nukta ya kovu hips sasa zilizounga vizuri na miguu iliyojaa hadi kwenye ugimbi sijui ni mchaga wa wapi huyu mwenye miguu mizuri vile.
Macho yake yakinitazama kwa tamaa kubwa na ashki ya kunikamata akaniita nakusema "i have been waiting for this all ov my life come my love come and define orgasm n love makin to me i wanna do it all today baby come my love am all ready and warm for you to feed unconditional love making.
You can do anything you want on my body am under your control your wish my command come papi i need you here.I swear these words came straight from her soft butter shinny thick tempting wet lips.Tears of joy as heaven was calling me for a rescue fell from my eye kwa sekunde pale i could not believe what was happening ilikuwa ni kama ndoto ndani ya ndoto.