Ndoto yangu ni kuajiriwa na CRDB | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto yangu ni kuajiriwa na CRDB

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kamandamchovu, Feb 15, 2017.

  1. kamandamchovu

    kamandamchovu Member

    #1
    Feb 15, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 19
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Kwa sasa ukiji ajiri kuna uwezekano mkubwa sana wa kufanikiwa kwa mda mfupi.
    LAZIMA NIJIAJIRI kwasababu na uchu wa mafanikio.....lakini kusoma kwangu mpaka chuoo nilikua na ndoto ya kufanya kazi katika bank ya CRDB...NDIO MAANA nikaenda IFM kusoma banking and finance baada ya kufauru vizur form six...nilibahatika kufanya field katika branch moja...
    Kwa sasa ni muda tu tangu nipeleke aplication letter lakin hawajawahi niita...ROHO INANIUMA SANA sababu ndo ilkua ndoto yangu .

    Naamini wapo wakurugenzi wa pale....naomba mnisaidie kukamilisha ndoto yangu(NITAFURAHI MAISHA YANGU YOTE)

    Baada ya hapo naweza nikawa happy hata kujiajiri pia ntajiajiri

    #SAIDIA KUFANYA NIISHI KWENYE NDOTO ZANGU##
     
  2. k

    katichi JF-Expert Member

    #21
    Feb 16, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 612
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 80
    Peleka CV Hq pale posta
     
  3. k

    katichi JF-Expert Member

    #22
    Feb 16, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 612
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 80
    Umeona eeee flexibility muhimu sana
     
  4. Heart Wood.

    Heart Wood. JF-Expert Member

    #23
    Feb 16, 2017
    Joined: Nov 16, 2014
    Messages: 641
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Maisha ya kuwa na shauku ya kutimiza ndoto ni udanganyifu wa ulimwengu na kumuasi Mungu.

    Hatupo kutimiza ndoto zetu katika hii Dunia. Hatukujiumba na wala Dunia si mali yetu hata tupange mambo yetu binafsi.

    Maisha halisi ni kumtumainia Mungu pekee. Ndoto zako ziwe ni kumpendeza Mungu na kufuata maelekezo yake kama Kitabu chake (BIBLIA) Kinavyoelekeza kuishi. Kitabu hiki chenye maelekezo ya Mungu kinasema" Bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake, na hayo yote mtazidishiwa". Hayo yote ikimaanisha chakula, mavazi n.k (Kiufupi ni mahitaji ya mwili).

    Maisha ya kufuata ndoto zetu(Wanadamu) si mpango wa Mungu. Ni uasi wa Wanadamu kwa Mungu. Kuishi kwa kutimiza ndoto binafsi ni kumuasi Mungu, kwa sababu inakufanya kufanya lolote hata lililo kinyume na Mapenzi ya Mungu ili kufikia ndoto zako.

    Maisha sahihi ni kumjua Mungu. Kumuabudu yeye. Baada ya hapo sasa unamwambia haja zako na unasubiri mapenzi yake yatimizwe na siyo kulazimisha maono yako binafsi yatimie au kufanyika. Huko ni sawa na kumpangia Mungu kazi. What if kama siyo mapenzi ya Mungu kwako kufanya kazi CRDB? . Simaanishi ukae bila kufanya kazi. Namaanisha kumtanguliza Mungu kwanza katika mapito yako. Kisha kumsikiliza Mungu kuhusu mpango wake kuhusu maisha yako.

    Ukimfuata Mungu sawa na neno lake, hutakosa namna ya kula wala kuvaa. Maana yeye hufanya njia pasipo na njia. Ni hayo tu ndugu. Kubali kubadilika. Ujanja wa mwanadamu wa Fikra ikiwemo mafundisho mapotofu ya kutimiza ndoto zetu yasikufanye mpofu na kudhani hayo ndiyo mpango wa Mungu katika maisha yako. Huu ni ushauri tu, ushauri hukubaliwa au kukataliwa. Siyo lazima ukubali nilichosema. Ila kweli ya Mungu itabaki paleplae siku zote. Hautobadilika.!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #24
    Feb 16, 2017
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 35,116
    Likes Received: 12,400
    Trophy Points: 280
    wewe sio mchaga?
     
  6. nyiokunda

    nyiokunda JF-Expert Member

    #25
    Feb 16, 2017
    Joined: Jun 16, 2015
    Messages: 994
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 80
    Ndio ukweli wenyewe
     
  7. U

    Upiversity JF-Expert Member

    #26
    Feb 16, 2017
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 2,811
    Likes Received: 1,496
    Trophy Points: 280
    ...kama vipi anzia hata Access ujenge network mnyalu!
    .simamia ndoto yako,itatimia inshaAllah!
     
  8. D

    Dundo_Boy JF-Expert Member

    #27
    Feb 16, 2017
    Joined: Dec 29, 2015
    Messages: 1,720
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa, utashangaa unaangukia pua endapo utaweka matumaini asilimia zote
     
  9. GUSSIE

    GUSSIE JF-Expert Member

    #28
    Feb 16, 2017
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 609
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 180
    Ume apply NMB imeshindikana ,Kazi huna, Umewapikia ndugu zako Nyumban wanaofanya kazi umechoka, Umezurula kila ofisi Posta Dar imeshindikana, Sasa umeapply CRDB unaogapa ushindani ubaki Peke yako interview utasubiri miaka 20
     
  10. kamandamchovu

    kamandamchovu Member

    #29
    Feb 17, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 19
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Kweli aseee....nashukuru!!....kwanza nipeleke cv pale nikifanikiwa nilate ata experience!! Ila big up sana mnyaru
     
  11. byongo

    byongo JF-Expert Member

    #30
    Feb 17, 2017
    Joined: Jan 21, 2017
    Messages: 376
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 180
    Crdb ni Benki ya WACHAGA na wakristo..kma una hvo vgezo viwili na sura yako inalipa jiongezeeeee...otherwise its a dream unlikely to be true!
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #31
    Feb 17, 2017
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Achana na ndoto Fanya kitu halisi wewe .
     
  13. L

    LadyRed JF-Expert Member

    #32
    Feb 17, 2017
    Joined: Mar 19, 2016
    Messages: 3,012
    Likes Received: 2,242
    Trophy Points: 280
    Apply ufanye kazi ya kujitolea bila malipo kwa kuanzia,badae mambo yatanyooka,..ni kweli ndoto zipo ila pia kuna hali halisi, Usikate tamaa endelea kutafuta
     
  14. Freelancer

    Freelancer JF-Expert Member

    #33
    Feb 17, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 2,486
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Na benki ya maustadahti ni ipi hiyo?
     
  15. byongo

    byongo JF-Expert Member

    #34
    Feb 17, 2017
    Joined: Jan 21, 2017
    Messages: 376
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 180
    Amana Bank...
     
  16. W

    WEKKI JF-Expert Member

    #35
    Feb 21, 2017
    Joined: Feb 17, 2014
    Messages: 428
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nyiie ndo matapeli humu JF Kuna mmoja anaitwa Katerero kawalia mpunga watu wanataka kwenda kwa Mzee Trump hawanahamu
     
Loading...