Ndoto yangu ni kuajiriwa na CRDB | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto yangu ni kuajiriwa na CRDB

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kamandamchovu, Feb 15, 2017.

  1. kamandamchovu

    kamandamchovu Member

    #1
    Feb 15, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 19
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Kwa sasa ukiji ajiri kuna uwezekano mkubwa sana wa kufanikiwa kwa mda mfupi.
    LAZIMA NIJIAJIRI kwasababu na uchu wa mafanikio.....lakini kusoma kwangu mpaka chuoo nilikua na ndoto ya kufanya kazi katika bank ya CRDB...NDIO MAANA nikaenda IFM kusoma banking and finance baada ya kufauru vizur form six...nilibahatika kufanya field katika branch moja...
    Kwa sasa ni muda tu tangu nipeleke aplication letter lakin hawajawahi niita...ROHO INANIUMA SANA sababu ndo ilkua ndoto yangu .

    Naamini wapo wakurugenzi wa pale....naomba mnisaidie kukamilisha ndoto yangu(NITAFURAHI MAISHA YANGU YOTE)

    Baada ya hapo naweza nikawa happy hata kujiajiri pia ntajiajiri

    #SAIDIA KUFANYA NIISHI KWENYE NDOTO ZANGU##
     
  2. D

    DIKASHWA Member

    #2
    Feb 15, 2017
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 51
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 25
    Kwanza wananangalia GPA 3.5 kwa new comers also wametangaza nafasi za ajira?au wewe umepeleka barua tu?
     
  3. j

    jubilant JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2017
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Nina mashaka sana na unachoamini
    Kwa mtizamo wako unasema ukijiajiri kuna uwezekano mkubwa sana wa kufanikiwa kwa muda mfupi..
    Tambua kabisa hakuna mafanikio ya muda mfupi hamna kabisa kabisa
     
  4. k

    katichi JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 479
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 60
    Chukulia mfano bank imefilisika na kufungwa kabisa ina maana hautae ndeleaa kutafuta kazi mwingine?
     
  5. StraTon MemPhis GhaZar

    StraTon MemPhis GhaZar JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2017
    Joined: Nov 10, 2016
    Messages: 584
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 80
    Kutimiza ndoto yako bila kukizi haja zetu.... ni sawa na kuimarisha udhaifu... kwa kuudhoofisha uimara.....


    Work hard... life span ya hii bank... bado saana .. utarud hapa coming years km teller.....
    Usivunjike moyo.

    Karibu.
     
  6. D

    Dundo_Boy JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2017
    Joined: Dec 29, 2015
    Messages: 1,542
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Mm mwenyewe kuna kampuni nilikuwa nafanya nayo kazi nikaapa sito apply tRNA kazi mahala pengine bali nikitoka pale nitajiajiri mwenyewe......kweli sikuwahi kuapply kazi yeyote nikiwa nafanya nao kazi......weee!.... Dude LA magufuri likaikumba kampuni hatimaye kampuni inaenda kufa....watu tukapewa tubarua mdogo mdogo kwamba tuanze kuangalia shughuri zingine....na tupo huku tunaangalia ahughuri zingine...usijipe matumaini makubwa hivyo!!!!!!!!
     
  7. The Red and Blues

    The Red and Blues Member

    #7
    Feb 15, 2017
    Joined: Feb 10, 2017
    Messages: 72
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 25
    Sema mawazo yako co ndoto
     
  8. kamandamchovu

    kamandamchovu Member

    #8
    Feb 15, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 19
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Nimepeleka tu barua....sijawahi sikia wanatangaza ajira.....hata online website yako kwa upande wa online application kila siku iko in maintanance....i know about GPA
     
  9. kamandamchovu

    kamandamchovu Member

    #9
    Feb 15, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 19
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Ni kweli ...ila utategemeana sana sana na unacho fanya...kama ni cha mtaji mkubwa na unauwezo kwa kutengeneza profit ya kutosha per day after excluding all cost...unqfanikiwa mapema sana.....kufanya kaz crdb....i was dreaming for long time!! Nisha maliza kila kitu nilichokua napaswa kufanya lakini nashindwa kukamilisha ndoto....thats way nahitaj msaada
     
  10. kamandamchovu

    kamandamchovu Member

    #10
    Feb 15, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 19
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Moyo utaridhika sababu bank is not exist any more...kinaniuma coz the bank i was dreaming is still there na kuna watu wanaishi ndoto yangu(employees and all staff)
     
  11. kamandamchovu

    kamandamchovu Member

    #11
    Feb 15, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 19
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Najua bank ina goals,mission and vission na inahitaji watu wakufanya kaz kwa moyo wote for archievement!! Am here,am ready...na iwill work to make sure my dream bank go far and extra mile to deliver
     
  12. xav bero

    xav bero JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2017
    Joined: Nov 24, 2016
    Messages: 2,459
    Likes Received: 2,363
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kutaka kufanya kazi ya ndoto zako,,,na tishert yako imeandikwa CRBD bank,,,

    Ila bado nafas unayo,Ila unaonekana ukipata kazi pale hats kwa mshahara mdogo utafanya cz ni sehem unayopenda,,,Ila unaweza kufanya party time popote kupata uzoefu zaid kulko kukaa tuu ndugu...

    Hapa ndio napoamini ule usemi wa Elimu ya darasani inakufundisha uwajibikaji tu BA's haina kazi nyingine.... Jifunze kutafuta elimu ya msingi utafanikiwa mapema
     
  13. T

    Tuchki JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2017
    Joined: Feb 1, 2017
    Messages: 579
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 80
    una GPA ya ngapi nikufanyie mpango hapo CRDB pia unapenda ufanyie kwenye region ipi kwa hapa Tanzania. Ukinijibu hayo maswali mawili nitakupa mengine mawili ili niweze kukusaidia
     
  14. tang'ana

    tang'ana JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2017
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 5,528
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Kweli maisha yanatofautiana sana,me binafsi sipendi kabisa kazi za bank.
     
  15. nyiokunda

    nyiokunda JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2017
    Joined: Jun 16, 2015
    Messages: 987
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    Ila kama umetoka mkoa wake CEO itakuwa rahisi
     
  16. balili

    balili JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2017
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 210
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Katika bank iliyojaza viraza crdb no moja, hawangalii hilo wanaangalia wewe ni mchaga??kama ni binti una mvuto na sio mchoyo kwa mabosi, kama mtu baki unafahamiana na mkurugenzi gani pale makao makuu au meneja gani mkongwe....
     
  17. moolizy

    moolizy JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2017
    Joined: May 28, 2016
    Messages: 881
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 180
    Ushauri kibao wakati majibu yapo huku hapa umemaliza bank ya kina manka
     
  18. mwanazuoni mgeni

    mwanazuoni mgeni JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2017
    Joined: Sep 11, 2016
    Messages: 340
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 80
    Crdb tawi lipi
     
  19. kamandamchovu

    kamandamchovu Member

    #19
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 19
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Nashukuru sana ndugu....ila usiamini hicho unacho amini coz hujui nafanya nn saiz...sja kaa tuu kusubilia kuajiliwa...am doing my own staffs for my life....kwasababu napenda ku work na crdb ndio maana nime express my feeling...ss
    daah...mbona mambo magumu ivooo
     
  20. kamandamchovu

    kamandamchovu Member

    #20
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 19
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Daah...nimetoka zangu iringa ndugu yangu
     
Loading...