Ndoto inayojirudia mara kwa mara

Ndoto inayojirudia mara kwa mara

Boresha lishe, ili usiwe unaota ndoto za ajabu ajabu. Kula ugali mwingi nyakati za usiku, unaathiri ufanisi wa ubongo na ubongo kucheuwa ndoto.

Ndoto ni mojawapo ya kiashiria cha magonjwa ya akili.
 
Boresha lishe, ili usiwe unaota ndoto za ajabu ajabu. Kula ugali mwingi nyakati za usiku, unaathiri ufanisi wa ubongo na ubongo kucheuwa ndoto.

Ndoto ni mojawapo ya kiashiria cha magonjwa ya akili.
Ndivyo wanasaikolojia wanavyosema ama?
 
Back
Top Bottom