Ndoto hizi ni utata mtupu, Naomba msaada

Ndoto hizi ni utata mtupu, Naomba msaada

Hujanielewa Nini Mkuu? Tehehehehehe,wewe Ni Kijana Wa Pwani,uko Dar,na Mimi Ni Kijana Wa Bara Nipo Kahama Kwa Hiyo Huwezi Kulianzisha Na Mimi,kumbuka Mkuu Ulikuja Mbio Humu Umefurushwa Na Vipanya Road Tu,wakati Mimi Ningevikamata Nikavipeleka Shambani Vikalime.

Bado Sijakuelewa Na Nataka Uweke Wazi Upo Tayari Ku Baloteliana Na Ku Suareziana Kama Si Ku Diego Costiana Na Mimi? Eleweka Tulianzishe.
 
hahahahahahahhahaha hiki kizazi cha digital ni shida unampa mtu ushauri based on movie ambayo ni kazi ya fiction.
by the way mleta mada unaonekana una msongo wa mawazo ww piga kazi achana na ndoto
God I'd good will answer you soon,but remember to forgiveness and forget him, no one Is quit at this werld,take care.
 
Back
Top Bottom