Ndoto hii jamani inanitesa


Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Wana jf nimekua nikiota ndoto ambayo ni mbaya na huwa inajirudia siku ambayo nimelala bila kusali!Ndoto yenyewe ni hivi huwa nahisi kama kuna m2 ananinyonga usiku kwenye ndoto au ninaweweseka
 
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
305
Likes
52
Points
45
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
305 52 45
Ni tatizo kaka. Ila sijui ni nini! Please nenda kaombewe kama uma amini kuhusu maombi. Na kama huamin kusu maomb dah...
 
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
198
Likes
5
Points
35
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
198 5 35
Kunatatizo na solution yk ni maombi ww pamoja na hl eneo/nymb unaish
 
K

kakolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
215
Likes
56
Points
45
Age
48
K

kakolo

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
215 56 45
Google kwenye dream interpretation ni bure utapata what other people say.
Kila la kheri.
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Kama umeshajua kuwa tatizo nikuto sali,basi ongeza juhudi za kusali na kumuomba mungu///Hakika yeye ndiyo jibu la kweli.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
much thankx all of you
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
piga dua!
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
607
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 607 280
Wana jf nimekua nikiota ndoto ambayo ni mbaya na huwa inajirudia siku ambayo nimelala bila kusali!Ndoto yenyewe ni hivi huwa nahisi kama kuna m2 ananinyonga usiku kwenye ndoto au ninaweweseka
Kemea kwa jina la Yesu. Hamna tukio baya linalotupata bila ya sisi kuwa na taarifa. Miongoni mwa vileta taarifa ni pamoja na ndoto na njia nyingine zisizo rasmi a.k.a machale.
Damu ya Yesu ndio kitu pekee kitupacho ulinzi na kutuepusha na majanga yote.
Kumtegemea Mwokozi kwangu tamu kabisa,
kukubali neno lake, nina raha moyoni.
Yesu, Yesu namwamini, nimemwona thabiti.
Yesu. Yesu yu thamani ahadi zake kweli.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
607
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 607 280
Wana jf nimekua nikiota ndoto ambayo ni mbaya na huwa inajirudia siku ambayo nimelala bila kusali!Ndoto yenyewe ni hivi huwa nahisi kama kuna m2 ananinyonga usiku kwenye ndoto au ninaweweseka
&amp;amp;lt;br /&amp;amp;gt;&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;amp;lt;br /&amp;amp;gt;
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
7
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 7 135
suluhisho ni kusali kwa bidii bila kuchoka.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
7
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 7 0
ukiwa unaota hvyo ukishtuka tu unapiga maombi majinamizi hayo yanakunyemelea
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
halafu kuna saa ingine inakuwa kama nataka kuamka baada ya mshituko lakini ikawa kama m2 ananiwekea dawa ili nirudi usingizini au nikose nguvu ya kuamka ili nimuone!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,836
Likes
14,380
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,836 14,380 280
Tafta kitu moto ap kina nanihii wanakuwaga job,or hapo unapoishi ipo tatizo
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,036
Likes
2,555
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,036 2,555 280
sio majinamizi wala majinawizi ni SLEEPING APNEA yaani ubongo haupati oxygen ya kutosha unapolala hebu kagua madirisha ya chumba chako, nguo za kulalia kama zinabana, jinsi unavyoweka kifua na shingo nk. Kwa ufupi akikisha unapata hewa ya kutosha
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Ama nyumba uliyopanga nenda kwingine hiyo nymba haifai.Amia mtaa wa 7
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Pole sana nakushauri uwe unaswali coz umeshajua tatizo ni ukiwa hujaswali so wht swali sasa.
Nothng can power thn god trust him he is the great.
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
sio majinamizi wala majinawizi ni SLEEPING APNEA yaani ubongo haupati oxygen ya kutosha unapolala hebu kagua madirisha ya chumba chako, nguo za kulalia kama zinabana, jinsi unavyoweka kifua na shingo nk. Kwa ufupi akikisha unapata hewa ya kutosha
Huyu bwana anasema akisali haoti, kwa hiyo ingekuwa ni swala la namna anayolala au hewa , labda angekuwa anaota hata akisali. Lakini unachosema ni kweli kama chumba hakina hewa ya kutosha na ulalaji sio mzuri kwa shingo au kubanwa na nguo , hiyo yaweza kuwa sababu.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
je kama nikiweka mfupa wa kitimoto ndani mwangu si ni kinga?
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
je kama nikiweka mfupa wa kitimoto ndani mwangu si ni kinga?
We mvivu wa kusali au? Mfupa wa nini wakati ushasema ukisali ndoto haiji? Ongeza kusali bana, achana na mambo ya mifupa...
 

Forum statistics

Threads 1,249,969
Members 481,167
Posts 29,716,171