Ndoa zaidi ya ndoano!

Ndoa zaidi ya ndoano!

Qn. 1 Yes.
Qn. 2 No
Qn. 3 I always do my best but sababu ya dharau zake huwa ugomvi wowote haupati suluhisho. She never says Sorry.
Qn. 4 Kalelewa na wazazi na wote wawili wako hai.
NB. Wazazi wake wana hali nzuri kiuchumi kuliko wangu. Lakini wakwe zangu wananiheshimu na kunipenda.
Hili la kwenye red ni lakulitafutia dawa hakuna jingine
 
Hizi ndoa hizi!!! Mmmh!! Hebu jiangalie kama waweza kujibadilisha ww uendane na mazingira maana kumbadilisha mtu ni kazi sana.
 
nyumba kubwa dada mkubwa acha kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa huyu kaka simply mkewe ni LIMBUKENI wa maisha.

huo ugomvi ujue anautaka ili aonekane nae yumo, visirani ni kwasababu ana seek attention yako. kimsingi anajijua kabisaaa kwamba yeye ni wa fungu la kukosa ila sasa afanyeje ili aonekane?? lazima atafanya haya.

hujawah kuskia methali 'DEBE TUPU HALIKOSI KUTIKA?" sasa ndio uhalisia wa kinachotokea kwako.

mambo ya The Boss mwongezee dozi sijui mpe kelebu sio suluhu hata kidogo.

Suluhu ya mwanamke limbukeni ni kumpotezea basiiiiiiii. akisema ndo kwanza unafungua mlango unaondoka. hakuna kumwambia tutoke wala nn. wanao ukitaka kuwafundisha mnaingia chumba unafunga mlango kwa fuguo.

unatakiwa umpotezee awe kama fenicha tu uko ndani kwako.
 
Last edited by a moderator:
WILEYeye na kundi lake la waoa la saba wako wapi????

Nilidhani wenye elimu ndio wenye viburi...pole kaka; hiyo ndio tabia yake jifunze kuizoea; kama ana maneno ya kejeli wewe mpotezee tu...huwezi jua unaweza oa mwenye tabia mara mbili ya hizo.

Nimeshangaa kukataa msiongozane...mkeo ana mvuto sana nini??? Na wewe una kitambi nini??? (natania)

Haya mambo ya kukimbia kuongozana na mwenza yako sana upande wa wanaume...sasa nikiona mke anamkwepa mumewe napata shida saaana kuelewa...ni more likely kuwa anakuona si wa type yake.
 
Last edited by a moderator:
Nafikiri mkeo ana frustuation Fulani hivi; labda expectation zake hazijawa met. Umesema ametoka kwenye familia inayojiweza, na hajasoma is it because hakutaka au familia yake ni wafanyabiashara wa zamani ambao hawakuona faida ya elimu?

Bila kuona maana ya maisha yake, ataendelea kuwa bitter; wazo lako la kumfungulia biashara ni zuri by the way.
 
hii sasa ni hatari, maana hapa hapa jf tumeaswa tusioe wanawake wazuri, wasomi kwasababu ni wakorofi, wana kiburi, si waaminifu, hawajitumi 6x6 and so forth. sasa we unatuambia huyo standard 7 naye ni moto wa kuotea mbali. now we are left with no choice. back to your prob jaribu kufanya kinyume cha hayo anayokufanyia probably that will help to fix your prob.
 
huyo mke hiyo ni tabia yake,na kuiacha itakuwa ngumu.na kero ndani ya nyumba zikizidi,ki ukweli unakuwa huna amani na raha katika nyumba yako.maybe jaribu kumpotezea tu,kila anachosema,wewe mpotezee.akiona hujibu kitu atajiona kama anaongea peke yake
 
Ila kuna wanawake much-know! Nna ndugu ni msomi tu wa masters, mumewe ni gynae for the past 35+ years. Yaani ukimkuta mama na masters yake ya kemia anambishia gynae kuhusu uzazi utachoka. Ila mumewe yuko peace tu, huwa anampa jibu once, akiendelea kubisha mume anacheka tu na kubadili topic.
 
ni bonge. Kamoja tu analalamika amechoka.

ningekua na PINI hapa ningekuazima umtumbue japo kijitundu kidogo tu upepo umtoke. Huko kuumuka bila shaka ndio kunamvimbisha kichwa na kukupanda kichwani...
 
Yaani nimecheka hadi basi. Sipati picha mnafanya homework na wanao afu mke anachungulia anangojea anaeenda chooni ili aingie. Hahahaha, kwa sifa za huyu mwanamke hakawii aisee.
.

Suluhu ya mwanamke limbukeni ni kumpotezea basiiiiiiii. akisema ndo kwanza unafungua mlango unaondoka. hakuna kumwambia tutoke wala nn. wanao ukitaka kuwafundisha mnaingia chumba unafunga mlango kwa fuguo.

unatakiwa umpotezee awe kama fenicha tu uko ndani kwako.
 
Yaani nimecheka hadi basi. Sipati picha mnafanya homework na wanao afu mke anachungulia anangojea anaeenda chooni ili aingie. Hahahaha, kwa sifa za huyu mwanamke hakawii aisee.

na ndio MALIMBUKENI walivyo.

hakawii kukutia aibu mbele za watu wako wa heshima aisee.

nakumbuka kuna Dr mmoja alikuwa lecturer pale Mlimani, siku moja alitoka na mkewe bana kumbe mkewe ni std 7 halafu ile ya kubipu yenyewe. Basi kwa bahati mbaya walikaa UDASA pale baba anapiga stori na marafiki zake kama kawaida sasa katika stori zao walikuwa wanaongelea LESHMANIASIS aina fulan hivi ya ugonjwa nchi za ulaya na america upo kweli

katika story mumewe akasema hivi, kenya wameweza kuondoa trypanasomiasisi kwa kuweka informal education hata kwa priamrty stdns kwa nn nchi za ulaya wasiige kenya?? mmoja wa marafiki wakasema ni kwasababu mbinu iyo imeanzia africa labda wanaona kutumia mbinu hiyo ni kujidhalilisha. mke wa Dr akadakia kwann kama huko ulaya wanazo nyingi wasituuzie sisi?? on serious note.....watu walishindwa kucheka na kila mmoja akaanza kuaga.

imagine mtu anajidai mjuaji na kuongea vitu kama hivi kama hajui ni nn si akae kimya tu?????????
 
gfsonwin, hilo nalo ni tatizo la wasomi wetu. Kuna mahali mnakutana na watu wa kada tofauti. Kama mnaongea ni vyema mazungumzo yatawale yaliyo common to the average person aliepo hapo. Na hao wanandoa hawapeani updates na hata stori za kazini kidogo lol. Haya bwana, mie Paw akianza kuongelea server sijui kufanyaje fanyaje nanuna tu najua ni mbinu ya kunitelekeza home.
 
Last edited by a moderator:
Ndugu yangu bwana Museven,

Kwanza kabisa pole sana kwa matatizo ndani ya ndoa yako na hongera kwa uvumilivu wa hali ya juu ulioufanya kwa mda wa miaka 8 katika ndoa yako (kwa mujibu wa maneno yako). Kuvumilia kuishi na mke mwenye tabia hiyo kwa mda wote huo ni ishara ya kwamba unampenda mkeo, ukiacha sababu na hofu ya kwamba unahofia malezi ya wanao. Mkeo kufanya yote uyatakayo: kukupikia, kukufulia, kukupa unyumba, kukulelea wanao ni ishara pia ya kwamba naye bado anakupenda. Hivyo kiufupi mnapendana. Mimi napenda niliangalie hili jambo katika mitazamo ifuatayo:
1: Kauli ya kwamba akiendelea kufanya hivyo utamrudisha kwao, nahisi ulikosea kufanya hilo. Hapa sizungumzii kwamba unapaswa kunyenyekea na kujishusha sababu ya mali, la hasha bali nazungumzia kauli haikuwa nzuri kuitoa. Je, lini ulianza kumwambia kauli za namna hiyo? na katika mazingira gani?
2: Tabia hiyo ya mkeo ilianza lini? kama ni baada ya miaka kadhaa ya ndoa, hapo kuna walakini na unatakiwa kuijua sababu iliyomfanya abadilike awe hivyo. Na kama ilikuwa kabla ya hapo, basi huyo itakuwa ni tabia yake na kubadili tabia ya mtu huwa ni ngumu sana. BUT kubadilika anaweza...why? kama ulivyomwita dada yake akamuonya na akaweza kujirekebisha kwa mda wa wiki mbili, nahisi ukimuita mmoja wa wazazi wake (umesema wapo hai) au wote, basi kuna afadhali kubwa sana inaweza patikana.
3: Je, ulishawahi kujichunguza na kujiona wapi umekosea katika kuihudumia familia yako au hata kwa mkeo? Kuna wanawake/watu wengine hata uwakosee vipi hawasemi ila utajua tu kwa matendo wakufanyiayo, hivyo kaa chini ufikiri, kama hujapata jibu, mwite mkeo umuulize kuhusu hilo.

Nikutakie kila la kheri katika kudumisha ndoa yako na Mungu awajaalie ipatikane suluhu baina yetu ili muifurahie ndoa yenu.

NB: Kwa wale wanaogopa kuoa/kuolewa kwa matatizo ya ndoa...my take ni kwamba hamtakiwi kuliogopa hilo ila mnachotakiwa kufanya ni ku-make the right choice of who you want to spend the rest of your life with. I swear, you gonna feel the world to be yours forever, ukiacha kasoro ndogo zilizopo, ndoa ni tamu jamani.
 
Hizi ndoa hizi!!! Mmmh!! Hebu jiangalie kama waweza kujibadilisha ww uendane na mazingira maana kumbadilisha mtu ni kazi sana.

ndugu yangu, hiyo ni ngumu kweli. Unajua, kupenda au kuchukia kitu ni silika ya moyo. Huwezi kuulazimisha moyo kukikubali na ukawa na peace of mind
 
nyumba kubwa dada mkubwa acha kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa huyu kaka simply mkewe ni LIMBUKENI wa maisha.

huo ugomvi ujue anautaka ili aonekane nae yumo, visirani ni kwasababu ana seek attention yako. kimsingi anajijua kabisaaa kwamba yeye ni wa fungu la kukosa ila sasa afanyeje ili aonekane?? lazima atafanya haya.

hujawah kuskia methali 'DEBE TUPU HALIKOSI KUTIKA?" sasa ndio uhalisia wa kinachotokea kwako.

mambo ya The Boss mwongezee dozi sijui mpe kelebu sio suluhu hata kidogo.

Suluhu ya mwanamke limbukeni ni kumpotezea basiiiiiiii. akisema ndo kwanza unafungua mlango unaondoka. hakuna kumwambia tutoke wala nn. wanao ukitaka kuwafundisha mnaingia chumba unafunga mlango kwa fuguo.

unatakiwa umpotezee awe kama fenicha tu uko ndani kwako.

asante kwa msaada wako wa mawazo. Nitayafanyia kazi
 
Last edited by a moderator:
Heshima kwenu wana JF nyote.
Ukweli nahitaji sana msaada wa mawazo yenu. Mimi nimeoa na nina watoto 2. Tatizo kubwa ni huyu mama-watoto wangu. Ukweli ananifanya niujutie uamuzi wangu wa kumwoa. Na hakika kama ningejua ndoa yangu ingekuwa hivi, kamwe nisingemuoa na pengine nisingeoa kabisa. Kwa miaka 8 yote nimeishi kwa kuvumilia tu lakini kero mtindo mmoja. Mwanamke mbishi,mwenye dharau, mgomvi, mwenye kupenda kushindana, hana shukurani na neno "samahani" ni mwiko kwake. Akikosa badala ya kuomba radhi utamsikia "kwani wewe hukoseagi?" Ni mchokozi, mjuaji na asiye na dogo na asiye na unyeyekevu kabisa. Hapendi tuongozane njiani na wakati mwingine anaanzisha ugomvi au ubishi barabarani. Anakosoa karibu kila ninachokifanya. Mfano nikileta mboga nyumbani utasikia "sasa ndio nyama gani umeleta?" tunapokwaruzana kwa maneno, anataka ninyamaze yeye aseme na awe wa mwisho kusema. Mimi ni mwalimu na yeye ana elimu ya drs la 7 ila ninapowafundisha wanangu nyumbani yeye hujifanya anajua zaidi yangu na kusema nawapotosha watoto akitaka niwafundishe anavyotaka yeye. Mara kadhaa nimewahi kumwambia kuwa asipojirekebisha nitamrudisha kwao lakini mkubwa yuko drs la I na mdogo chekechea. Ukweli naumia sana na mwanamke harekebishiki. Nifanyeje jamani?
hauna lolote wewe una mwanamke mwingine ndio unaona hizo kasoro,JIBADILISHE KWANZA WEWE NDIO UANZE KUTOA KASORO KWA MKEO MPENZI ULIYEMCHAGUA MWENYEWE.
 
Nafikiri mkeo ana frustuation Fulani hivi; labda expectation zake hazijawa met. Umesema ametoka kwenye familia inayojiweza, na hajasoma is it because hakutaka au familia yake ni wafanyabiashara wa zamani ambao hawakuona faida ya elimu?

Bila kuona maana ya maisha yake, ataendelea kuwa bitter; wazo lako la kumfungulia biashara ni zuri by the way.

baba yake ni ofisa fulani. Wife alisoma F1 tu nidhani baada ya kuonekana shule haipandi hawakumwendeleza tena
 
Back
Top Bottom