Ndoa zaidi ya ndoano!

Ndoa zaidi ya ndoano!

hii sasa ni hatari, maana hapa hapa jf tumeaswa tusioe wanawake wazuri, wasomi kwasababu ni wakorofi, wana kiburi, si waaminifu, hawajitumi 6x6 and so forth. sasa we unatuambia huyo standard 7 naye ni moto wa kuotea mbali. now we are left with no choice. back to your prob jaribu kufanya kinyume cha hayo anayokufanyia probably that will help to fix your prob.

naogopa kumyenyekea na ku-yield kwa kila analotaka ndio ataninyea kbs maana inaelekea ndiyo hamu yake
 
Sitisha hiyo business by any means, Punguza risala kuwa mtu wa vitendo tu!
Babu yangu aliwahi kuniambia! Make sure mke wako hapati hela kukuzidi, and they always like beeing used than appreciated
 
Qn. 1 Yes.
Qn. 2 No
Qn. 3 I always do my best but sababu ya dharau zake huwa ugomvi wowote haupati suluhisho. She never says Sorry.
Qn. 4 Kalelewa na wazazi na wote wawili wako hai.
NB. Wazazi wake wana hali nzuri kiuchumi kuliko wangu. Lakini wakwe zangu wananiheshimu na kunipenda.
uchumi wa wazazi wake sio sababu ya kubehave that way japokuwa inaweza kuchangia kidogo.
ila kwangu ni kwamba umeshawahi kukaa naye mezani ukamwambia what you like and you dislike? watu wanajifunza kila siku kitu kipya. wewe ni mwalimu use your education kusolve vijimambo vinavyokusumbua . kuachana sio solution.
 
Ongeza dozi kitandani...
na vibao vya kelbu kama unavijua vitumie siku moja moja

heheheheeheeeeeee umenikumbusha mbaaaliii, kweli hata mie nakiri hii ni aina flani ya dawa kwa wamama, kunakitu huwa kinamiss na ukifanya hv tuu utaona kimyaaaa. Hasa mdomo utafunga. Heheheheheheheee pole sana mtoa mada.
 
pole sana!hii inakera kwa kweli!kua mpole tu na usjibishane nae,kama inawezekana mambo mengi fanya kimya kimya peke yako !!ila nimefarijika sijaona ukimlalamikia kuwa anatoa k nje ya ndoa.
 
gfsonwin, hilo nalo ni tatizo la wasomi wetu. Kuna mahali mnakutana na watu wa kada tofauti. Kama mnaongea ni vyema mazungumzo yatawale yaliyo common to the average person aliepo hapo. Na hao wanandoa hawapeani updates na hata stori za kazini kidogo lol. Haya bwana, mie Paw akianza kuongelea server sijui kufanyaje fanyaje nanuna tu najua ni mbinu ya kunitelekeza home.
wee acha tu. ila mm kwa jinsi nilivyo nikikaa mahali mt anashuka nyanga za tension steel, ama sijui highway construction huwa najikalia kimyaaaaaaaaaa tena kama nina simu natafuta wa kuchat nae hadi wajione kama wanaboa ndio wajirudi wenyewe. sitii neno wala kuulza swal mie kimya. uzuri wa kimya mtu hakusomi umeelewa, unafuatilia ama unaboreka hivyo kuhamaki lazima watarudi tu kwako ili kupata attension yako.
 
Ila kuna wanawake much-know! Nna ndugu ni msomi tu wa masters, mumewe ni gynae for the past 35+ years. Yaani ukimkuta mama na masters yake ya kemia anambishia gynae kuhusu uzazi utachoka. Ila mumewe yuko peace tu, huwa anampa jibu once, akiendelea kubisha mume anacheka tu na kubadili topic.

hayo ndiyo yanayonikuta. Ualimu wangu wa miaka 16 nakosolewa na std 7 ati nawafundisha vby watoto!
 
pole sana!hii inakera kwa kweli!kua mpole tu na usjibishane nae,kama inawezekana mambo mengi fanya kimya kimya peke yako !!ila nimefarijika sijaona ukimlalamikia kuwa anatoa k nje ya ndoa.

mbele ya Mungu siwezi kumsingizia-sijawahi kuona nyendo zozote zinazoashiria cheat na ni mwaminifu kuhusu pesa
 
Back
Top Bottom