Ndoa yangu inataka kuvunjika, nishaurini cha kufanya

Ndoa yangu inataka kuvunjika, nishaurini cha kufanya

Hivi nyie mnaoleta mikasa yenu humu ndani hivi wake zenu huwa hawatumii jf au vipi
Maana kama wana [emoji723] zao humu si anajua kabisa unamsaliti huwa najiuliza sipati majibu


Anyway umeomba ushauri elewa ndoa ni jambo takatifu uliapa kanisani hutomwacha mkeo utamthamini na kumtunza unachokifanya sio sahihi
Tubu Mungu atakusamehe na ataingilia ndoa yako
Kumbuka
Umfanyiacho mtu ndicho hicho hicho utafanyiwa
Nyingi huwa chai.
 
Mkuu leo ni jumatatu e? Tupo kazini wataokushauri wote muda huu ni wakaa vibarazni.
Mimi sitakushauri asaiv maana sio mkaa kibarazani.
Asante kwa kunielewa.
Bye eee.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari za muda huu wanajamvi.
Mimi nina mke na watoto wawili saiv, nina umri wa miaka 35 na mke wangu ana umri wa miaka 30 kwa sasa.

Mwaka jana nilipata scolarship ya kwenda nje ya nchi (ulaya) kimasomo kwa muda wa miaka 2. Wakati nipo chuo nimejikuta nimeanza mahusiano na binti wa miaka 25 wa nchi jirani na tz na imetokea tumekuwa marafiki sana, na wengi wanachuo wanadhani tumetoka nchi moja na tunajuana siku nyingi na mahusiano yetu kwa jinsi yalivyo wanahisi tumetoka nayo Tz.

N.B Msinilaumu kwa kuchepuka kwa sababu wanaume wengi tunachepuka hata tukiwa na wenza wetu karibu

Sent using Jamii Forums mobile app

Mimi nitakulaumu sana.
Hayo matatizo umeyasababisha mwenyewe, na usisingizie wanaume kuwa wanachepuka.
Hapo naona kuna mabo yamefanyika:
1: umeloga/umepewa dawa na huyo mchepoko wako jambo ambalo limekufanya
2. HISIA ZAKO KWA MKEO ZIAME

DAWA:: KATUBU NA MWOMBE MKEO MSAMAHA NA ACHANA KABISA NA HUYU MCHEPOKO
 
Hivi nn maana ya ndoa!?inashangaza sana vile ambavyo kuchepuka kunaonekana ni deal saaana,cha kushangaza hakuna aliewahi kuchepuka AF akapata matokeo mazuri na unaechepuka nae kuna MTU nae anachepuka nae...PUNGUZENI MAWAZO MGANDO...Mnaochepuka.
 
Mchepuko kakutengenezea dawa igome kwa mkeo mpaka akifa mchepuko ndo utarudi kawaida, nyie viumbe ni wabinafsi unaua ndoa yako kwa ujinga aisee ngoja ndoa yako ife na mchepuko uende kwa ampendaye utajuts

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Utadindishaje kwa mkeo ilhali mapenzi na mahaba yoote umehamishia kwa hiko kimada kinuka mkojo chako ulichokiacha huko unakosoma ndugu? Laana itakuandama soon na usisahau kutuletea mrejesho
Kweli naomba mchepuko umuache na ndoa yake ife igome kusimama milele shame on ur ugly face

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Napendaga ile quote yako "mwanaume mpumbavu............"
Kwahiyo wanume wenzio wakifanya dhambi inafuta yako unayofanya!!
Usitafute justification ya uzinzi wako.

Amelaaniwa yeye aziniye n mwanamke, ni laan hiyo. Repent.

Sent from my SM-N920C using Tapatalk
 
Back
Top Bottom