Ndoa kwa mtu ambaye si chaguo lako

Ndoa kwa mtu ambaye si chaguo lako

Kwani ndio umejua hili leo mkuu?, tangu zamani mbona wanawake waliolewa na machaguo yasiyo yao.

Tena bora sasa hivi hata mwanamke anamjua mume wake ata kabla ya wazazi wake zamani alikuwa anashtukia barua ipo mezani inatoka amri tu. "Utaolewa mji wa mzee fulani" kwisha habari

Ila ajabu walidumu kuliko sasa
Ni kweli sababu sasa hivi tabu sana
 
Hahahaa mwongo wewe
[emoji4][emoji4][emoji4]
The_Great_Doctor_-_Korean_Drama-p1.jpeg
 
Labda kwa sababu ni wazuri?

ila sidhani kama kuna mtu ambae haombi msamaha pindi anapogundua kakosea labda awe anakuchukulia poa
 
Huu ni mtazamo wangu mimi asilimia 90% ya ndoa sasa hivi wanawake wanaolewa na watu ambao si chaguo lao migogoro mingi ndani ya familia watu wanaishi kwa mazoea.

N.B kosea vitu vyote lakini usikosee kuoa.
Hakuna namna, kwanza siku hizi kwa wadada kuolewa imeanza kuwa kama bahati vile
 
Kwani ndio umejua hili leo mkuu?, tangu zamani mbona wanawake waliolewa na machaguo yasiyo yao.

Tena bora sasa hivi hata mwanamke anamjua mume wake ata kabla ya wazazi wake zamani alikuwa anashtukia barua ipo mezani inatoka amri tu. "Utaolewa mji wa mzee fulani" kwisha habari

Ila ajabu walidumu kuliko sasa
Hao wa zamani walikuwa wanajitunza hawajakutana na wanaume anapoolewa ndipo anajifunza kumpenda mumuwe huyo

Hawa wa sasa amekutana na wanaume wa kila aina anafika mwisho anaona bora liende atakaye jigonga anakubali ili mradi kapata ndoa.
 
Najikuta najiimbia tu hapa, " sungura nipe karoti, maharage sijazoea"
 
Mwanamke kukuheshim inategemea pia na msingi wenu mlipo kutana awali ukweli nikwamba unampima mwanamke kabla na ndio maana ya uchumba lkn sio kila mwanamke au mwanaume anafaa kuwa mke au mume wengine wanafaa kuwatumia na kuacha

Mfano; Umemnunulia zawadi iwe ndogo au kubwa kithamani ukampatia au ukamtumia hata ahsante baby au mpenzi hamna mpaka upige cm wewe umwambie umepata ndio ashukuru maana yake usinge mpigia angekaa kimya je unategemea ukimuoa atabadilika?

Pia maleezi yana mchango ktk kujenga msingi wa nidham ya mtu si unajua wahenga husema (MBWA MZEE HAKUBALI MAFUNZO)
 
Mwanamke mzuri ni yupi Mkuu?
Mwanamke ukijiliza liza hawezi kukuomba msamaha. Be like a real man. Hata ukikosea jifanye upo sahihi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom