Ndoa kwa mtu ambaye si chaguo lako

Ndoa kwa mtu ambaye si chaguo lako

Nickson Swai

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2018
Posts
597
Reaction score
553
Habari zenu ni kwa nini wanawake wazuri hawaombi msamaha wanapokosea!
 
Huu ni mtazamo wangu mimi asilimia 90% ya ndoa sasa hivi wanawake wanaolewa na watu ambao si chaguo lao migogoro mingi ndani ya familia watu wanaishi kwa mazoea.

N.B kosea vitu vyote lakini usikosee kuoa.
 
Kwani ndio umejua hili leo mkuu?, tangu zamani mbona wanawake waliolewa na machaguo yasiyo yao.

Tena bora sasa hivi hata mwanamke anamjua mume wake ata kabla ya wazazi wake zamani alikuwa anashtukia barua ipo mezani inatoka amri tu. "Utaolewa mji wa mzee fulani" kwisha habari

Ila ajabu walidumu kuliko sasa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom