Ndoa itafunjika maomba msaada kwa hili!!

Ndoa itafunjika maomba msaada kwa hili!!

Pindima

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2011
Posts
347
Reaction score
82
Utafanya nin kama umeitwa
kusawazisha
mgogoro huu? Siku ya ijumaa
john aliamka mapema
kuliko kawaida na kujiandaa
kwenda
kazini. Siku hiyo alikuwa
anahitajika
kazini mapema kuliko kawaida.
Ingawa mke wake alikuwa
akifanya
kazi katika ofisi iliyo umbali
mfupi tu kutoka ofisi kwake
hakuona sababu
ya kumsubili ili waondoke wote.
Katika harakati za kuwahi, bila
kujua
John akanyanyua simu ya mkononi
ya
mke wake na kuitia mfukoni.
Hakuweza kuitambua mara moja
kwa
sababu walikuwa na 'handset'
zinazofanana. Baada ya kuondoka
ndipo mke wake alipogundua
kwamba
mumewe ameondoka na simu
yake.
Hata hivyo hakuwa na la
kufanya;
akachukua simu ya mumewe na
kwenda nayo kazini kwake ili
endapo
mumewe atampitia ampe simu
hiyo. Akiwa kazini ndipo John
alipogundua
kuwa ameondoka na simu ya
mkewe.
Wasiwasi ukaanza kumuingia
maana
alijua mkewe anaweza kusoma
meseji
za mapenzi zinazotumwa na
wapenzi
wake wa nje (nyumba ndogo).
Hata hivyo hakuwa na uwezo wa
kurudi
nyumbani. Mke wake pia
alikuwana
hofu kuu, maana nae alikuwa na
mabuzi kedekede (mabwana)
aliokuwa akiwachuna. Mambo
yalianza wakati John
alipopokea sms iliyokuwa
imetumwa
kwa mkewe kutoka kwa mtu
ambae
namba yake ilihifadhiwa kama
Peter -
Tax. sms hiyo ilisomeka "Hi
sweetie, za
asubuhi? 4me niko ok, just mad!
mapenzi yangu kwako
yananiua...hasa
baada ya jana kunipa tigo...hapa
moyo
wangu unaruka kichurachura...
Mara moja John akakumbuka
kwamba
siku iliyopita mkewe alichelewa
sana
kurudi, na alipofika alidai kichwa
kinamuuma sana na alipitia
zahanati
(dispensary) kupima maralia. Saa
moja baadae ikaingia sms
nyingine
kutoka kwa mtu mwingine ambae
namba yake ilikuwa imehifadhiwa
kama Mary -Saloon. sms hiyo
ilisomeka
"Hi baby mie niko poa, but
sijisikii vizuri
pasipo mkono wako kupapasa
kifua changu...wewe ndie una
control every
part ya moyo wangu. See u at
lunch..." Johna alikuwa karibu
apasuke kwa
hasira. Kazi zilikuwa hazifanyiki
ofisini,
na tayari akawa anafikiria
kumuomba
bosi wake ruhusa ili amfuate
mkewe
akamfundishe a
abu. Kabla hajafanya hivyo
ikaingia sms nyingine kutoka kwa
mwenye
namba iliyohifadhiwa kama
Nyanso -
duka la vipodozi. Sms hiyo
ilisomeka
"Ma luv I wish ungekuwa big G
ningekuwa nakutafuna kila
wakati,
ninapokuwa nawe najiona kama
malaika...na hasa ninapo kumbuka
unavyokula soseji...Have a good
day
ma luv.
Mpaka hapo John hakuweza
kujizuia,
Jasho lilikuwa likumtoka kwa wingi
wakati kila mtu ofisini alikuwa
amevaa koti kutokana na baridi
ya kiyoyozi.
Wafanyakazi wenzie walikaribia
kuita
ambulance kwa kudhani jamaa
amepata shinikizo la damu.
Mkewe nae hali yake ilikuwa
taabani.
Alikuwa amekwisha pokea sms
tatu
kutoka kwa wanawake tofauti. Ya
kwanza ilitoka kwa mtu ambae
namba
yake ilihifadhiwa kwa jina la
'OCD -
Oysterbay Police'. Sms hiyo
iliandikwa hivi "Hi
darling..unaendeleaje?me niko
sawa pamoja na mwanao hapa.
Anakupenda sana na kila wakati
anakutajataja. Itabidi uhamie
hapa
tukae pamoja...see ya baadae".
Jane alichanganyikiwa kupata
habari
kwamba mumewe ana mtoto
mwingine nje ya ndoa." Ndio
maana
kila siku hana fedha...." alifikiria.
Lakini
kabla hajajua afanye nini ikaingia
sms
nyingine kutoka kwa Ramadhan -
Kinyozi. Sms hiyo ilisomeka "
siwezi
kulala usingizi bila wewe...Kila
ninapojitupa kitandani ndani ya
jumba
hili ulilo ninunulia najisikia kulia
machozi ya furaha. Rav 4
uliyoninunulia kila msichana kazini
ananiuliza nimeinunua wapi
lol...Thanks darl, g'day". Sms ya
mwisho ilitoka kwa Jimmy -
muosha magari. Iliandikwa "sasa
honey? Ope uko poa, mi niko fit
hapa
hm, lakini nimekumiss sana. But
honey
kuna dola tunadaiwa za project
like
40k nitacome unishow vile
tutalipa. Nice day, love you kwa
sana..."
Jane akapata jibu kwa nini siku
zote
mumewe hana pesa kabisa licha
ya
kuwa na kazi ya maana sana na
miradi
kibao. Jioni walipokutana
nyumbani
hakuna aliyekuwa
akizungumza...Kila mtu alikuwa
kanuna huku
akimuangalia mwenzake kwa
mashaka.
Hebu niambieni, hapo mtu
unaanzaje
kusuluhisha
 
Mjomba hapa hakuna cha kusuruhisha, ukijifanya kusuruhisha unawezageuziwa kibao wewe, halafu kwa hasira wote wakakuchangia, mimi hapo nikishagundua sipiti au nahama mtaa
 
Back
Top Bottom