Ndoa iheshimiwe na watu wote. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa iheshimiwe na watu wote.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Oct 18, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,068
    Trophy Points: 280
    Ndoa na iheshimiwe na watu wote, na malazi yawe safi; kwa maana waasherati na wazinzi Mungu atawahukumia adhabu.
    Msiwe na tabia ya kupenda fedha; mwe radhi na vitu mlivyonavyo
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,751
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Amen kaka............ naona kama ulisinzia then ukapata wazo na kuliweka hapa.......LOL
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Buji bwana, sina la kusema. Asante kwa mawaidha
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,068
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa katikati ya maombi, upako ukanishukia, ghafla nikauona utukufu wa BWANA
     
  5. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umenena vyema
     
  6. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo neno..., ubarikiwe sana.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,068
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa mwili na damu
    havikukufunulia hili, bali Baba yangu aliye
    mbinguni.
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    "Upendo
    huvumilia, hufadhili, upendo hausudu;
    upendo hautabakari; haujivuni; haukosi
    kuwa na adabu; hautafuti ambo yake;
    hauoni uchungu hauhesabu mabaya
    haufurahii udhalimu bali hufurahi pamoja
    na kweli huvumilia yote; huamini yote
    hutumaini yote hustahimili yote; upendo
    haupungui neno wakati wo wote
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkubwa nimeipenda hiyo ....
    Ndoa na iheshimiwe na watu wote na ma-infed ... wa humu jamani heshimuni ndoa zenu! Muogopeni Mungu!
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    eeeh! mie mwenyewe huwa nasali kabla ya ku do!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,068
    Trophy Points: 280
    hata na mpango kando?
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    eeeeh! hao huwa nikishapiga nafunga wiki!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,068
    Trophy Points: 280
    Toba na kujitakasa. Yaani shetani huyu, mbaya sana
     
  14. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sawa mjomba.
     
  15. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda God blec u buji
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    yaani mi nashangaa kwanini alitupiwaga duniani.....angeangushiwaga kwenye mars saa hiii aah kwa raha zetu!
     
  17. s

    simwitayusta Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amen Amen, nice message , thanks so much stay blessed!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,068
    Trophy Points: 280
    Yaani mars mbona kuzuri, wangempeleka Pluto kabisa kwenye giza
     
  19. M

    MASOKO Senior Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mweeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,068
    Trophy Points: 280
    na nyie wa Mwakaleli bwana
     
Loading...