karume kenge
JF-Expert Member
- Mar 9, 2016
- 568
- 423
Dah pole dada some time msaada usizid uwezo mwisho wa siku mtaishia lawama na masimago kwa hao watoto
Hahahaha......hii kali ya kufunga mwaka .tafuta chuo mbali mwambie unataka ukasome kama mwaka hivi umuachie waumini wake hapo
watu 15 nani anasonga ugali?
dah pole sana dada...Mpaka nimeogopa ndoaYaani kama ulikuwepo vile, coz kuna wengine wakubwa nawazidi labda miaka mitatu hv; basi wanataka nao wajipangie utaratibu wao; mwingine anataka anywe chai lita nzima pekeake, mwingine msosi anataka arudie full plate hata mara tatu, nikisema niwapeleke shamba wanapiga simu kwa Mr ati wanaumwa wanataka kurudi, nabaki napiga kazi mwenyewe, basii duuuh, stress za kila rangi!
HahahahahaHuyo Shemeji etu ni kutoka kule kishapu au vp???? Jamaa anakera si utani aseeh ila ACHA UCHOYO
Nilishawahi kufanya hivyo, nilisingizia shangazi ameeniita kuna jambo la muhimu sana anataka kuzungumza nami, nilikaa wiki tatu akanifuata kunirudisha home. Nilipokua home nilimweleza shangaziangu hali halisi lakini alichonijibu ni kwamba nisimuonee yeye anazeekea kwa mumewe mengi kayavumilia, akamalizia kwa kusema ndoa ya kikristo ina mlango mmoja tu ambao ni wa kuingilia, hakuna mlango wa kutokea! Basi nikabaki hoi, Mr alipokuja basi ni kugeuza tuMuombe ruhusa ya kwenda kwenu kusalimia akikuruhusu, kaa mwezi mzima ili uone jinsi atakavyoulea huo ukoo wake. Pengine anataka kukutimua kijanja, si unaelewa tena akufukuzae hakwambii toka ni vitendo tuu.
Mhh hao chapa ng'ombe nini?Yaani kama ulikuwepo vile, coz kuna wengine wakubwa nawazidi labda miaka mitatu hv; basi wanataka nao wajipangie utaratibu wao; mwingine anataka anywe chai lita nzima pekeake, mwingine msosi anataka arudie full plate hata mara tatu, nikisema niwapeleke shamba wanapiga simu kwa Mr ati wanaumwa wanataka kurudi, nabaki napiga kazi mwenyewe, basii duuuh, stress za kila rangi!