Ndo uanaume wenyewe au nina tatizo?

Ndo uanaume wenyewe au nina tatizo?

Evvy jr

Senior Member
Joined
Apr 23, 2017
Posts
140
Reaction score
191
Habari zenu wakuu..
Jaman mwenzenu nimekua na tabia moja ambayo nashindwa kuelewa kwamba ni tatizo au ndo uanaume. Mwenzenu huwa cwezi kutoa pesa kwa mwanamke, kila nikitaka kutoa pesa nachukulia kama nahonga vile naahirisha, yaani mwanamke akiniomba pesa huwa natokea kumdharau na kumchukulia kama hana mapenzi ya kweli anataka kunichuna na inaweza kuwa sababu ya mm na yy kuachana. Haimaanishi kwamba cna pesa ya kuhonga au kumpa mwanamke, ila tu imekua tabia yangu kutokutoa pesa.
Sasa hili ni tatizo au kitu gan? Mwenye ushauri plz!!!
 
Habari zenu wakuu..
Jaman mwenzenu nimekua na tabia moja ambayo nashindwa kuelewa kwamba ni tatizo au ndo uanaume. Mwenzenu huwa cwezi kutoa pesa kwa mwanamke, kila nikitaka kutoa pesa nachukulia kama nahonga vile naahirisha, yaani mwanamke akiniomba pesa huwa natokea kumdharau na kumchukulia kama hana mapenzi ya kweli anataka kunichuna na inaweza kuwa sababu ya mm na yy kuachana. Haimaanishi kwamba cna pesa ya kuhonga au kumpa mwanamke, ila tu imekua tabia yangu kutokutoa pesa.
Sasa hili ni tatizo au kitu gan? Mwenye ushauri plz!!!
Ata mimi aseee hadi huwa naona aibu baada ya kula papuchi[emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Habari zenu wakuu..
Jaman mwenzenu nimekua na tabia moja ambayo nashindwa kuelewa kwamba ni tatizo au ndo uanaume. Mwenzenu huwa cwezi kutoa pesa kwa mwanamke, kila nikitaka kutoa pesa nachukulia kama nahonga vile naahirisha, yaani mwanamke akiniomba pesa huwa natokea kumdharau na kumchukulia kama hana mapenzi ya kweli anataka kunichuna na inaweza kuwa sababu ya mm na yy kuachana. Haimaanishi kwamba cna pesa ya kuhonga au kumpa mwanamke, ila tu imekua tabia yangu kutokutoa pesa.
Sasa hili ni tatizo au kitu gan? Mwenye ushauri plz!!!
Acha ubahili bhana.
 
Mkuu hakikisha kua kama hauwezi kumtunza mwanamke basi una uwezo wa kuzaa kwa uchungu. Either uwe mwanaume 'ule kwa jasho' ama uwe mwanamke 'uzae kwa uchungu'. Hii ni biblia boss. Ukiona unakwepa majukumu yako jua una tatizo.
 
Apana mi sio bahiri hata kidogo kama ni utoaji natoa sana, ila tu likija swala la kutoa kwa mwanamke ndio akiri yangu huvurugika
Tena wanawake ndo wanatakiwa kupewa pesa kwasababu papuchi zao tunazitumia haswaaaaaaa!
 
Back
Top Bottom