Ndio natoka Polisi muda huu. Nashukuru Ujumbe umefika

Ndio natoka Polisi muda huu. Nashukuru Ujumbe umefika

Duh, na nguvu ya kutype ukapata?

Uliempiga alikua sahihi kwa mtazamo na mawazo yake. Every individual posses unique thoughts.

Kwa nn umforce kuamini unachokiamini?

Kwa nn umnyime uhuru wa kuwaza ayawazayo?

Kwa nn hukuamua kumshawishi aone uwepo wa madawa ya kulevya c jambo la kusifu?

Kwa nn ulimpiga?

Kwa nn polisi wasingekuweka lock up kidogo?

Kwa nn umeleta hii mada huku?

Kwa nn wapo wanaokusuport?

Mkuu kamtafte umuombe msamaha. Then next tym usirudie kujikuta unajua kupiga. Watu wanatembea na magonjwa kibao. Unaeza kuja beba kesi ya mauaji usiweze kuja huku JF kuweka uzi kuwa umepiga mtu. Muda huo utakua unaelezea kwa mdomo polisi, wakili, hakimu na baadae wafungwa wenzako.

Gari lilioshwa likatakata?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ila naamini huyo jamaa angekua ameleta na yeye Rangerover lake lioshwe usingempiga.

May be the person you are talking about is a poor person. Hana hata nguvu kwa sababu hakupata chakula may be siku mbili nyuma.

Kutokana na kua kapuku, inawezekana wapo waliokuambia uwa. Hata wewe uliona ni sawa na umepiga kamnyama flani kasikoweza kukufanya chochote kutokana na uwezo wako. Ndiyo maana ulisubiri polisi waje. Kichwani ukiwa na mawazo "HATA WAKIJA WATANIFANYA NINI" hapo hapo wazo lingine likaja "NITAPIGA SIMU, NITATOKA"

Masikini huyu kaumia na hawezi hata kwenda kutibiwa, majeraha uliyomsababishia yanaweza yakawa chanzo cha ugonjwa utakaomsababishia kifo.

Wakati wewe unatuelezea huku JF na kuwaeleza wengine mtaani kwa furaha, huyu ndugu yupo sehem anaelezea huku analia na wanaomsikiliza wanamwangalia tu hawana cha kumsaidia.

THINK TWICE THEN ACT WISE BRO.

MTAFTE UHAKIKISHE ANAKUSAMEHE.

NDUGU HUYU KACHOKA NA MAISHA NDO MANA YUPO MTAANI ANAAMUA KUZUNGUMZA VYOVYOTE AWEZAVYO.

USIJISIFU, KESHO NAYO NI SIKU, NA HUWA INAZAA MENGI

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Japo ulichozungumza najua si kweli ila sijawahi kuona mwanaume boya na mshamba kama ww kwa kuwa tu na fikra kama hizi..hiki ulichosema si kweli ila unawezaje kuwaza upumbavu kama huu?eeh..aah hadi kichefuchefu yaan

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe ni zaidi ya mpumbavu kwa hiyo unataka kila mtu asifu unachosifu shetani wewe hata hivyo bahati yako uliempiga ni teja angekuwa na akili ungejiona taahira wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Muda huu ndo natoka kituo cha polisi hapa ********. Nashuru Polisi wameelewa kirahisi sana hasa baada ya kupata call kuwa waniruhusu tu niondoke baada ya mimi kugoma kuwaonesha kitambulisho changu nikitaka Mkuu wa kituo ndo akione.

Nlikuwa nmepeleka gari kuosha sehemu flan kwa presha n.k pembeni yake pana bar nikawa nakunywa soup na grand malt.

Jamaa wakawa wana maongezi na wakapenda nichangie.tuliongea vizuri mpaka taahira mmoja teja msafi aliposema eti" bora ya utawala wa kikwete"

Huyu alinishtua sana nikaona atakuwa si mtanzania.na kama ni mtanzania basi ni mpumbavu sana.nlimwambia sijawahi ona mtu hana akili kama yeye duniani.

Nlimweleza akawa hana hoja anasema tu miaka ile hata biashara ya madawa ilikuwa inalipa.hapo ndio nikaamua kumcharaza vibao.nlimwona ni mpumbavu sana.nmemtandika vibao hasa.na kumgaragaza.yaani unakumbusha utawala wa kikwete bila aibu?

Ile serikali ya hovyo kupata kutokea dunian?serikali ya majizi wapiga deal.wauza madawa ya kulevya n.k? Nmemtandika sana mpaka kudondosha meno na akaenda polisi ambao nliwasubiri.

Wakaja tukaenda kituoni jamaa akaeleza mkasa wote.wakanouliza nikasema ni kweli kama alivyosema.tena nikawaambia nmemhurumia sana jamaa maana ni mhujumu uchumi asilimia 100.wakaomba ID yangu nilimwambia yule askari yeye hawezi shika ID yangu. Labda mkuu wake wa kituo.

Nikachukua simu nika dial namba.nikaijulisha tu nipo kituo cha polis xxxxx .baada ya dk 5 ikapigwa simu niruhusiwe kuondoka.nikaondoka nikachukua gari nlipoicha na kurudi home.

Kuna mitanzania ambayo imeshakuwa mindondocha au majini.hayana akili yanaongea upuuzi mpaka unatamani uyashoot tu yakawe mbole hata tupande michongoma au yaote magugu.


MTU ANAYEMSIFIA KIKWETE NA ULE UHUNI WA SERIKALI YAKE LAZIMA ATAKUWA TEJA.
Hukua na sababu ya kumpiga

Kupiga hakuna tija, anything violent ni dalili ya udhaifu fulani hasa kwenye matumizi ya akili

Jitahidi Sana usitumie mbinu zenye madhara kwenye Maisha yako

Hujafa hujaumbika

Nina mifano zaidi ya Mia moja ya watu wenye kupenda kidhuru watu na mwisho wao ni mbaya tu
 
Mpuuzi sana wewe maana haujitambui na hautambui kuwa kila mtu ana haki ya kuamini kile anachopenda ili mradi havunji sheria ya inchi.
Au ni sheria gani ya nchi inatutaka kukubaliana na kila anachokifanya Magufuli?
Watu wenye akili lazima tuwe na mtizamo tofauti ila wajinga huamini kila kitu bila kupima athari na faida lazima tutofautiane.
Kwahiyo akili ni kuwa tofauti? Yaani hata kama mambo yamenyooka unaamua tu kuwa tofauti ukiamini ndio akili na kujitambua?

Pumbavu

Lakini mleta Uzi umepata wapi ruksa kutumia username yangu?

Tutakutana ofisini nikukate vibao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kweli awamu hii yakipumbavu sijawahi on a. Kwahiyo we una haki ya kuwapiga wasiosifia awamu hii na ukifika kituoni unapiga tu simu. Heko kwako mkuu

.
 
Kwaio ulitaka tujue kwamba kitambulisho chako hawezi kiona au kishika polisi wa aina yoyote ile bali mkuu wa kituo? Hawa jamaa hua wanajionaga nani sijui ndo maana kipindi cha JK mlikua mnadharaulika sababu ya umbea umbea ni awamu hii tu mnabebwa kuonekana wa maana sana...
 
Mkuu hapo usalama, zaidi ya umbea kazi gani nyingine unafanya!!

5/5
 
Stori za kutunga hata hazielweki acha ujinga


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom