Ndio Msimu Wake...!!!


Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Ilikuwa movie nzuri sana ngoja niwatafutie watoto waiangalie donlucchese mzima mkuuu
 
Last edited by a moderator:
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,711
Points
2,000
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,711 2,000
Poa poa sana mkuu ni nzuri kwa watoto waiangalie msimu huu
kweli mkuu, nikutakie heri ya sikuu ya xmass na mwaka mpya kwako na kwa familia mkuu japo hujanialika bado!
 
S

sir pierre

Senior Member
Joined
May 11, 2013
Messages
148
Points
0
S

sir pierre

Senior Member
Joined May 11, 2013
148 0
Matoto ya siku hzi yanataka bongo muvi abazo ni mapenzi tena ambayo hata heshma hawana

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
Matoto ya siku hzi yanataka bongo muvi abazo ni mapenzi tena ambayo hata heshma hawana

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
weka dstv halafu tupia ben 10 uone kama watataka kina kanumba..
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,213
Points
1,250
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,213 1,250
Hahahaa..dah kwa mara ya kwanza 1996
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
776
Points
250
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
776 250
niliona kwa gazeti huyo dogo amekuwa teja la kutupwa. . Dah ila nazipenda sana muvi zake
 
L

LIGEDENGE 1

Senior Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
184
Points
0
Age
36
L

LIGEDENGE 1

Senior Member
Joined Nov 15, 2013
184 0
ngoja nikawanunulie wanangu. umenikumbusha
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Points
1,195
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 1,195
donlucchese, Hapo mtoto akitumwa alikua analia aise !!!!!, Ni kweli ngoja niwaandalie watoto wajikumbushe ya mtoto Mwenzao
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,854
Top