Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,616
Oh yeahhhNamm nadindia hapo hapo kamlango kakiwa wazi
Oh yeahhhNamm nadindia hapo hapo kamlango kakiwa wazi
Unafungua, haufungui??hehehehehOh yeahhh
Mbona umefunga aiseeNjoo tajiri
Ni mimi tu mkuu, tafadhariNamm nadindia hapo hapo kamlango kakiwa wazi
Duuhh basi ngoja nijitoe mkuu !!! Ako kachans nikakoNi mimi tu mkuu, tafadhari
Sukuma mlango,.uko wazi...Mbona umefunga aisee
Hahaha au wizard yupo mlangoniSukuma mlango,.uko wazi...
Zed katoka na seeker..niko mwenyewe tuu😉Hahaha au wizard yupo mlangoni
Maza Baba analijua hili?Me sasahv hata sijijui niko position ipi kati ya hizo...
[emoji28]
Hivi son ulinambia unataka bei gani ya shopping yako....???Maza Baba analijua hili?
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hivi son ulinambia unataka bei gani ya shopping yako....???
Me sasahv hata sijijui niko position ipi kati ya hizo...
😅
Me ni free agent,sifungamani na upande wowote
Eeeee mabusu hayooo[emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8]kula mabusu ya ki konk konk hahahaha
SubutuuuuNamm nadindia hapo hapo kamlango kakiwa wazi
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] nasubiriEeeee mabusu hayooo
Ohoo
Subiri mechi mbovu utakula ulikopeleka mabusu.