shingwengwe
JF-Expert Member
- Feb 3, 2014
- 1,152
- 127
misa ya kwanza? na kwa waislamu tusemeje?
kamuulize shehe au ritz!
misa ya kwanza? na kwa waislamu tusemeje?
Kipindi nasoma Moshi Technical School - hili soko lilikuwa linatusaidia sana kupata mahitaji yetu madogo madogo siku za jmosi hasa sisi wanafunzi tuliokuwa tumetoka familia za hali ya chini. Naunga mkono lirudishwe
Miaka yote ya ubunge wake kashindwa kulirudisha leo tena analeta ulaghai.
umesema kweli mazee bila kusahau kuwa ukishamaliza kuchagua mitumba then tunapitia pale..."unyonyazi ukunonze" kupata chakula ya bwana
Kwani nyie hamuwezi kufanya kazi mpaka msimamiwe? Mbona mfuko wa jimbo upo?maccm yanakwamisha shughuri nyingi sana za kimaendeleo,yanadhani yanaikomoa cdm utafikiri ndiyo yenye dola,Ahadi ya maisha bora itimizeni vinginevyo jiandaeni kisaikolojia kupokea kichapo!