Heaven on Earth
Platinum Member
- Mar 21, 2013
- 37,234
- 26,754
hadi sasa ikoje nilikuwa naangalia Al jazeera watu wanaliaje
Ndugu nadhani hujaelewa..Ndege inayoruka umbali fulani mafuta huwa yanakuwa calculated vizuri kabisa kuweza kutoka point A to B , pia kama kuna shida point B basi kunakuwa na mafuta ya kwenda point C (Alternate aerodrome)..pasipo kusahau reserve fuel...
Endapo ndege itapoteza mawasiliano kwa muda kadhaa , wahusika wanahesabu total hours na ndipo wanaanza kuwa na wasiwasi wa mafuta.....
Kwa mujibu wa msemaji wa Malaysian Airlines aina ya ndege ni Boeing 777-200 na ameeleza huenda ikawa imemaliza mafuta.