Ndege ya Emirates imegoma kutoa matairi ya nyuma

Ndege ya Emirates imegoma kutoa matairi ya nyuma

HIMLER

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
429
Reaction score
227
Nimeishuhudia ndege hiyo ikiwa imejiandaa kutua hivi punde ktk uwanja Mwl Nyerere imebidi rubani airudishe tena hewani.
 
Nimeishuhudia ndege hiyo ikiwa imejiandaa kutua hivi punde ktk uwanja Mwl nyerere imebidi rubani airudishe tena hewani

Majanga!!!
Mkuu una uhakika lakini ya kuwa hiyo ndege kushindwa kutua kulitokana na kushindwa kutoa matairi? Sikupingi, ila pengine tusubiri maelezo ya kitu gani kimepelekea ndege hiyo ku 'abort landing'... Tuombe salama mkuu, kama sikosei ni Boeing 777 ndiyo inayotumiwa na Emirates na kwa kweli huwa inabeba abiria wengi na mizigo!
 
Jamaaaa kairudishajuuu
 
Waliomo ni binadamu wenzetu tuwaombee watue salama vyovyote iwavyo, inasikitisha kuna watu wataingiza mzaha kwenye issue sensitive kama hiyo.
 
Mbona ni ndege nyingi tu huwa inatokea hali kama hiyo na zinabidi kuzunguka tena kabla ya kwenda kutua hii sio jambo geni kabisa
 
Ndege huwa hutoa matairi yake ikiwa mbali sana kabla ya kutua, tena kabla hata haijashuka kwenye landing zones, siamini kuwa ilitaka kutua then ikarudi juu ghafla kwa sababu ya matairi kugoma...,

Pamoja ns comment yako, id yako ni kiboko mkuu Njaa
 
Last edited by a moderator:
Mie najua tairif huwa zinatolewa umbali mrefu kabla ya kukaribia hata uwanja,sasa wewe umejuaje kwamba umegoma na imerudia hewani.


Yawezekana kaona zile za mbele zipo nje na za nyuma hazionekani na kwakuwa zote hutoka kwa pamoja ndipo aka conclude kuwa zimegoma, anyway nadhani tusubiri kujuzwa zaidi lakini tuwaombee wenzetu watue salama ndilo jambo la muhimu
 
Wewe unahoji authenticity ya info kwa maana huamini ama?

Wamkoani mnatabu sana.
Kuamini na maelezo ni vitu tofauti sana.
Umbali wa ndege kubwa kama Emerate ni lazima tairi zitolewe ikiwa umbali mkubwa sana,sasa mtoa habari anasema ameona inarudi angani,hapa ndio napata tabu.
Mleta uzi angesema ameambiwa na sio kuwa maeona,maana anajichanganya,huwezi kuwa uwanjani au karibu yake ukaona eti inarudi angani kisa tairi hazikutoka.
Ukiambiwa changanya na akili zako.
 
Mimi nimeshuhudia mara kibao ndege ikiingia mjini/karibu na uwanja na bado haijafungua matairi. Ikikaribia ndio hufungua then kushuka/kutua. So kama mleta uzi alivyotoa taarifa, it happens.
 
Mimi nimeshuhudia mara kibao ndege ikiingia mjini/karibu na uwanja na bado haijafungua matairi. Ikikaribia ndio hufungua then kushuka/kutua. So kama mleta uzi alivyotoa taarifa, it happens.
Pilot lands plane without wheels - YouTube

Inawezakuwa sababu tusibishe sana,pia pilot anawezagundua kuwa anakiasi kikubwa cha mafuta kwenye ndege hivyo anaweza kurudi juu ili ayamwage kabda ya kutua wao wanaita Jetson[kama nakumbuka vizuri].Pilot ni binadamu sasa makosa kama haya utokea.
 
Back
Top Bottom