Ndani ya Chumba cha mtihani


P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,571
Points
1,225
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,571 1,225
... Jamaa waliojiona ni wajanja ... siku moja kabla ya kufanya mitihani katika chuo kimoja... wanachuo hao walikwenda kujirusha katika kumbi mbalimbali za starehe, hatimaye walilewa sana na kushindwa kuamka ili kuwahi chumba cha mtihani............ ilibidi wamuarifu mkuu wa chuo kwamba wamepatwa na matatizo ya pancha na bust ya tairi 2 na ajali ndogo wakati wanakuja chuoni... hivyo wanatoa udhuru kuwa watachelewa .... mwalimu wa mtihani aliwakubalia na kuwapa siku mbili za kujiandaa na mtihani ambao utatungwa maalumu kwa ajili yao tu...... na msimamizi wa mtihani huo ni mkuu wa chuo mwenyewe... masharti ni kwamba majibu ya maswali yote watakayopewa lazima yafanane na kama wakishindwa kujibu sawa sawa wataandikiwa zero kwa mtihani wote....... maswali yalikuwa waelezwe ajali hiyo ndogo ilipotokea..... waeleze pia ni tairi ya upande gani ilianza kupata pancha na pia waeleze ni muda gani mambo yalitokea na ni sehemu gani mambo hayo yalipowakuta......
 
DavidHard

DavidHard

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
387
Points
225
DavidHard

DavidHard

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2011
387 225
bora usingeirudia maana umeiharibu kabisaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Ipo humu tangu jumatatu
 
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,139
Points
1,500
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,139 1,500
sio miezi 2 ipo zaidi ya mwaka.
 
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
781
Points
195
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
781 195
mhh, iko tangu kuumbwa kwa ulimwengu
 
C

Chabo

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
791
Points
500
C

Chabo

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
791 500
iko kabla ya kuumbwa kwa ulimwengu
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,941
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,941 2,000
siku hizi mods huwa hawaunganishi?
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,669
Points
2,000
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,669 2,000
Duh! Kweli mkuu mwenzetu kabugi ile kinoma...
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Points
2,000
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 2,000
Nimejikuta nacheka kutokana na coments tu. Jamani mpelekeni kule jukwaa la utambulisho "wakamlambe" kwanza, alijua na ninyi mmejiunga leo. Si kosa lake bali wake wazazi waliokua hawakagui daftari zake pindi atokapo shule mwisho wa siku amekua mtu wa kuamisha vitu kuvitoa kulia na kuvirudisha kushoto. Huku kwetu tunawaita "Ganda la Ndizi"
 
ThePromise

ThePromise

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
210
Points
0
ThePromise

ThePromise

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2012
210 0
Niliwahi iona "Tahidi High"-citizen tv!
 
H

habi

Senior Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
125
Points
0
H

habi

Senior Member
Joined Feb 21, 2011
125 0
hata mimi nimeiona siku nyingi sana sikumbuki ni wapi lkn ilikuwa ktk mpangilio mzuri hadi inafurahisha siyo kama hii
 

Forum statistics

Threads 1,285,557
Members 494,675
Posts 30,866,727
Top