Ndani ya Chadema mapandizi ya CCM bado yamo mengi sana

Ndani ya Chadema mapandizi ya CCM bado yamo mengi sana

Gabeji

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2024
Posts
2,174
Reaction score
3,156
Siasa ya Tanzania ni ngumu sana, CHADEMA itapitia migorgoro mengi sana KWA sbb mapandikizi ya ccm yapo mengi sana.

Nani angeweza kujua kuwa mbowe ni pandikizi wa ccm zaidi ya miaka 30? Na je mbowe amecha wangapi ndani ya CHADEMA? KWA sasa mpimzani wa kweli ni Tundu Lisu: angalau na Heche lakini the rest kamati kuu! Tuwape mda........
 
Siasa ya Tanzania ni ngumu sana, CHADEMA itapitia migorgoro mengi sana KWA sbb mapandikizi ya ccm yapo mengi sana.
Nani angeweza kujua kuwa mbowe ni pandikizi wa ccm zaidi ya miaka 30? Na je mbowe amecha wangapi ndani ya CHADEMA? KWA sasa mpimzani wa kweli ni Tundu Lisu: angalau na Heche lakini the rest kamati kuu! Tuwape mda........
Wengine sio mapandikizi isipokuwa wananunulika. Hawana uwezo wa kuzishinda tamaa zao!
 
full of yudas! ila mbowe yule mzee mnafiki sana😅😅😅
 
Siasa ya Tanzania ni ngumu sana, CHADEMA itapitia migorgoro mengi sana KWA sbb mapandikizi ya ccm yapo mengi sana.
Nani angeweza kujua kuwa mbowe ni pandikizi wa ccm zaidi ya miaka 30? Na je mbowe amecha wangapi ndani ya CHADEMA? KWA sasa mpimzani wa kweli ni Tundu Lisu: angalau na Heche lakini the rest kamati kuu! Tuwape mda........
Padre Msigwa ni bonge la pakindizi la CCM. Halafu nyie chadomo mmempokea kizembe tu.
 
Siasa ya Tanzania ni ngumu sana, CHADEMA itapitia migorgoro mengi sana KWA sbb mapandikizi ya ccm yapo mengi sana.

Nani angeweza kujua kuwa mbowe ni pandikizi wa ccm zaidi ya miaka 30? Na je mbowe amecha wangapi ndani ya CHADEMA? KWA sasa mpimzani wa kweli ni Tundu Lisu: angalau na Heche lakini the rest kamati kuu! Tuwape mda........
Huu ndio wakati wa pumba na mchele kujitenga
 
Akuna mapandikiz bali kuna wasaliti (kumbuka kazi ya msaliti,pandikiz na mamluki ni moja)
 
Siasa ya Tanzania ni ngumu sana, CHADEMA itapitia migorgoro mengi sana KWA sbb mapandikizi ya ccm yapo mengi sana.

Nani angeweza kujua kuwa mbowe ni pandikizi wa ccm zaidi ya miaka 30? Na je mbowe amecha wangapi ndani ya CHADEMA? KWA sasa mpimzani wa kweli ni Tundu Lisu: angalau na Heche lakini the rest kamati kuu! Tuwape mda........
Wengine ni wale waliokimbia kwa jeuri na hatimaye wengine kujua walirubuniwa na kurudi ila mapandikizi yaliyo julikana pasi na shaka wamepewa ofa mtaa wapili kule na leo ndiyo waendesha hujuma dhidi ya chadema na wanajaribu kupandikiza Michome wengi na wadai mgawanyo haki na wakizimkazi!Ila hadi hapa wamechemka kwani hata chama cha majambazi chenyewea.k.a ccm wannajua wapinzani wao ni matumaini ya taifa matumaini ya watanzania wote
na wamesha wakataa wote.
 
Sahihi kabisa, na wengine ambao ni Chadema pure ni wajinga wajinga
 
Siasa ya Tanzania ni ngumu sana, CHADEMA itapitia migorgoro mengi sana KWA sbb mapandikizi ya ccm yapo mengi sana.

Nani angeweza kujua kuwa mbowe ni pandikizi wa ccm zaidi ya miaka 30? Na je mbowe amecha wangapi ndani ya CHADEMA? KWA sasa mpimzani wa kweli ni Tundu Lisu: angalau na Heche lakini the rest kamati kuu! Tuwape mda........
Habari za Mbowe kuwa ni pandikizi nilisikia kwa mzee mmoja miaka mingi sana huko nyuma, tena akiwa in his prime, nilibisha sanaaaa
 
Hakuna kitu watafanya mwenyekiti ni Tundu Lissu aliyeshinda kwenye box la kura mchana kweupe na akashinda wananchi wanaona kabisa ndo kosa chadema walifanya kufanya uchaguzi huru kwenye vyombo vya habari wananchi wote wanaona Lissu ameenda jela kisa kesi ya Uongo wananchi wote wanajua Lissu alikataa kupeleka chadema kwenye kwenye uchaguzi October baada ya kusema sheria zinapendelea upande mmoja wananchi wanajua na Sasa wanajua yuko jela kisa kutokubali masharti ya kuwauza wanaomuunga mkono ambao sasa ndo wengi wamejua Lissu ni mtu wa aina gani Hata chadema
Ikifa Lissu anenda kua Laila Odinga na wafuasi wake kwasababu ya kupigania haki kumbuka wapigania HAKI ni wengi japokua wengine wamenyamaza kitendo cha Lissu kusimama
Kwenye haki za Msingi za kuweka viongozi wanaotoka na wananchi hiyo imemuongezea wafusi wengi sana akitoka ndo balaah hata huyu hasipokua na chama ndo hatari zaidi akiwa huru na sio mwenyekiti wa chddema Impact itakua kubwa sana atawasomba na wale ambao hawana vyama huyu ni zaidi Lissu kubana akiwa mwenyekiti wa Chadema kuliko kua sio Mwenyekit wapige hesabu vizuri
 
Habari za Mbowe kuwa ni pandikizi nilisikia kwa mzee mmoja miaka mingi sana huko nyuma, tena akiwa in his prime, nilibisha sanaaaa
Mkuu ccm imepanda virus bingi chadema
 
Mungu ampe maisha marefu Lisu
 
Hakuna kitu watafanya mwenyekiti ni Tundu Lissu aliyeshinda kwenye box la kura mchana kweupe na akashinda wananchi wanaona kabisa ndo kosa chadema walifanya kufanya uchaguzi huru kwenye vyombo vya habari wananchi wote wanaona Lissu ameenda jela kisa kesi ya Uongo wananchi wote wanajua Lissu alikataa kupeleka chadema kwenye kwenye uchaguzi October baada ya kusema sheria zinapendelea upande mmoja wananchi wanajua na Sasa wanajua yuko jela kisa kutokubali masharti ya kuwauza wanaomuunga mkono ambao sasa ndo wengi wamejua Lissu ni mtu wa aina gani Hata chadema
Ikifa Lissu anenda kua Laila Odinga na wafuasi wake kwasababu ya kupigania haki kumbuka wapigania HAKI ni wengi japokua wengine wamenyamaza kitendo cha Lissu kusimama
Kwenye haki za Msingi za kuweka viongozi wanaotoka na wananchi hiyo imemuongezea wafusi wengi sana akitoka ndo balaah hata huyu hasipokua na chama ndo hatari zaidi akiwa huru na sio mwenyekiti wa chddema Impact itakua kubwa sana atawasomba na wale ambao hawana vyama huyu ni zaidi Lissu kubana akiwa mwenyekiti wa Chadema kuliko kua sio Mwenyekit wapige hesabu vizuri
Mungu ampe maisha marefu Tundu lisu
 
Back
Top Bottom