Kaza haitachukua muda sana ila jiepushe na mahusiano hadi utakapokuwa mwenyeji usiende table mountain kwa mualiko labda uende mwenyewe tu kutembea B.bridge ni kweli ina ukaguzi mi nilikaguliwa pale nusu kivuliwa nguo labda walikuona sio tishio ndio maana ikawa rahisi ukaguzi hutegemea aliyepo siku hiyo maana nimeshapita sana hapo furahia pie za hapo ukipata mda piga picha apple street capricorn hapo palikuwa nyumbani
Milima inaipamba cape
We juzi ulikua unaomba lift ya kwenda Dodoma kumbe ulikua unatoka Lesotho?!?!Niko Lesotho mkuu
Ukipata chance karibu
Tafuta passport mkuu acha hizo,guest rent nilipofikia Ni rand 70 per night.Jipange mzeeBro... Naskia kwamba kama unazamia bila passport unaweza kumtoa conductor hela then yeye anamalizan na ma immigration officers pale.B-bridge then unasonga mbela shida.... Hivi kwenye guest umelala ?? Zile cheap in bei gan pay night???
Ukisettle ukamilisha makaratasi siku moja karibu Botswana...Nikija South nitakucheki.Nimetembelea hapa water Front tu,sitembei tena natafuta kilichonileta coz tayar nimepata kibaruaView attachment 973009
Tehteh..waambie wabongo wenzio hapo wakodokeze makaratasi nini...vibali mkuu.Ahsante mkuu,hebu nidokeze Ni makaratasi gani hayo?
Tafuta passport mkuu acha hizo,guest rent nilipofikia Ni rand 70 per night.Jipange mzee
Sijajua ila mi nilikuwa na pasport labda kwa kuwa nilikuwa na private car(sina uhakika)ila nilikaguliwa mbaya hadi nikashangaa japo sikuogopa maana nilikuwa legal sanaMkuu, ukaguzi unakuwa mkali sababu huna Passport ama shida ni nini? Just curious
Shukran mkuu kuuliza si ujinga
Maisha sio south wwFuatilia comments utaelewa