Ndani ya Bweni la Sekondari ya Serikali Singida Vijijini

Ndani ya Bweni la Sekondari ya Serikali Singida Vijijini

Yombayomba

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2006
Posts
818
Reaction score
214
Mi chichemi, chemeni wenyewe.

Hii ni picha ya Ndani ya bweni katika shule ya Sekondari ya Mwaru iliyopo Singida vijijini

Picha kwa hisani ya Global Publishers
 

Attachments

  • Sekondari ya bweni Singida vijijini.JPG
    Sekondari ya bweni Singida vijijini.JPG
    47.5 KB · Views: 427
Maisha bora kwa kila mtanzania je hao sio watanzania?
 
Mi chichemi, chemeni wenyewe.

Hii ni picha ya Ndani ya bweni katika shule ya Sekondari ya Mwaru iliyopo Singida vijijini

Picha kwa hisani ya Global Publishers
du inatiha, karne ya sayanzi na technologia, nakumbuka nilipokuwa nasoma, nilikuwa naambiwa neinde na godoro tu, vitanda vya kumwaga , nilitajaria miaka hiii watoto waambiwe njoo, kila kitu utakikuta..mhhhhhh, mungu tunusuru
 
Jamani, hii ni hatua moja kubwa sana na ya kujivunia, serikali inapambana kikamilifu usiku na mchana kutafuta wawekezaji wa hizi mambo.
 
Mdau, hilo ni bweni au ni darasa? Naona madawati na viti lakini sioni vitanda. Na pembeni uvunguni naona chupa ya bia na upande mwingine kiroba kama cha mahindi vile!!! Mdau huenda umekosea hicho ni chumba ambacho mchana kinakuwa darasa na usiku kinakuwa nyumba ya mwalimu. Unaweza kuwa ubunifu mkubwa wa kukabiliana na changamoto za bora elimu. Kidumu cha .....................................
 
''Bora elimu'' na sio ''elimu bora''...TUTAFIKA?
 
Duh! Kweli..kuna chupa ya bia paleeeee! Mungu wangu!
 
Mi chichemi, chemeni wenyewe.

Hii ni picha ya Ndani ya bweni katika shule ya Sekondari ya Mwaru iliyopo Singida vijijini

Picha kwa hisani ya Global Publishers

Haya ndo maendeleo kwa nguvu zaidi, ari zaidi na kasi zaidi!!!
 
Kabla ya kuchangia labda nikuulize mtoa mada ulikuwa unamaanisha nini?

Mkuu hii ni shule ya serikali na wala si ya binafsi, inasikitisha kuona hali ilivyo, hivi kweli mwanafunzi ataweza kusoma? Na ni wakati muafaka kwani bajeti ya elimu inakuja ili wabunge wetu waulize hili.
 
Maisha bora kwa kila mtanzania. Kwani wanafunizi hawakati kiu? Acha wafu wawazike wafu wenzao!
 
Back
Top Bottom