Kwani kumetokea nini?.Mimi najali afya yangu nililala mapema. Nawashangaa nyie mmekesha kufuatilia ulaji wa watu wengine. Poleni wabongo
kwani ww hutaki kula?
Kwani kumetokea nini?.Mimi najali afya yangu nililala mapema. Nawashangaa nyie mmekesha kufuatilia ulaji wa watu wengine. Poleni wabongo
Upo? MekumisiWamejidhalilisha tu hao kina Nchimbi...
Mengine hawajaona ukiukwaji..ila hilo ndio wameona
Hahahahaaa!Kwani kumetokea nini?.Mimi najali afya yangu nililala mapema. Nawashangaa nyie mmekesha kufuatilia ulaji wa watu wengine. Poleni wabongo