The Supreme Conqueror
JF-Expert Member
- Feb 13, 2017
- 609
- 1,584
Kauli ya Dr. Emmanuel John Nchimbi kwa Dr. Samia Suluhu Hassan.🇹🇿
Nawatakia jumapili njema.🙏
Nawatakia jumapili njema.🙏
Alikuwa anawajibu wanoko ambao wanatunga story kuwa eti ana njama ya kumpindua samiaKauli ya Dr. Emmanuel John Nchimbi kwa Dr. Samia Suluhu Hassan.🇹🇿
Nawatakia jumapili njema.🙏
Nahisi kuna tatizo na huyu Nchimbi. Hii kauli yake itaamsha hata watu tuliokuwa hatuwazi hilo. Hakuna mgombea mwenza aliyewahi kutamka hivyo.Kauli ya Dr. Emmanuel John Nchimbi kwa Dr. Samia Suluhu Hassan.🇹🇿
Nawatakia jumapili njema.🙏
hakuna mgbea mwenza ambae aliwahi kusingiziwa kuwa ana lengo la kupindua mezaNahisi kuna tatizo na huyu Nchimbi. Hii kauli yake itaamsha hata watu tuliokuwa hatuwazi hilo. Hakuna mgombea mwenza aliyewahi kutamka hivyo.
Kwenye siasa hakunaga bahati mbaya. Nchimbi awe makini.Alikuwa anawajibu wanoko ambao wanatunga story kuwa eti ana njama ya kumpindua samia
hilo suala liliisha aliomba radhiAnahisi mama kampa mtego baada ya kutoka na mama sofia simba et al kumpinga jiwe miaka ile ya Lowasa?
Mchawi mpe mwana alee
Yapo rohoni though kwa wote...