Kiranja wa jamii
JF-Expert Member
- Jan 2, 2023
- 1,196
- 2,858
Baada ya kufuatilia mjadala wa bunge walipokuwa wanajadili azimio la kukodisha bandari nimejikuta nawaza kama Kuna hasara yoyote tutaipata kama taifa tukiamua tulifute bunge
Najaribu kufikiri kama kushauri tu wanashindwa, kama kutoa maoni mbadala wanashindwa, watapata wapi courage ya kukosoa au kusimamia serikali? Pigia mstari kusimamia serikali au liite ku - supervise the government halafu tafsiri kwamba anayesimamia ana elements za u Boss! Yaani hili bunge ndo liwe Boss Kwa serikali!!!! Vichekesho Kwa kweli
Msiniulize maswala ya matakwa ya Katiba au mambo gani gani ya kimataifa Wala protokali gani sijui mifumo ya nchi upuuzi gani
Najaribu tu kuwaza maana sioni faida ya hawa watu zaidi naona watu wazima wakijidhalilisha mbele ya watoto na wajukuu zake.
Hizi fikra za kishetani zimegoma kutoka labda mniombee
Najaribu kufikiri kama kushauri tu wanashindwa, kama kutoa maoni mbadala wanashindwa, watapata wapi courage ya kukosoa au kusimamia serikali? Pigia mstari kusimamia serikali au liite ku - supervise the government halafu tafsiri kwamba anayesimamia ana elements za u Boss! Yaani hili bunge ndo liwe Boss Kwa serikali!!!! Vichekesho Kwa kweli
Msiniulize maswala ya matakwa ya Katiba au mambo gani gani ya kimataifa Wala protokali gani sijui mifumo ya nchi upuuzi gani
Najaribu tu kuwaza maana sioni faida ya hawa watu zaidi naona watu wazima wakijidhalilisha mbele ya watoto na wajukuu zake.
Hizi fikra za kishetani zimegoma kutoka labda mniombee