Nchi imemshinda ndio maana anajutia Urais

Nchi imemshinda ndio maana anajutia Urais

udongo wa pesa

Kama unadaiwa kodi ambayo si haki kuna taratibu za kisheria za kufata ili ukweli ujulikane.Kuhusisha kila kitu na Serikali kwa namna ambayo inanyesha kua Serikali inakandamiza ka aliye kinyume nayo si haki km huna ushahidi.Fahamu pia kua kodi ni mahesabu na hesabu haziongopi.
 
Naona watu mnatoa makavu wakati mwanzo wa kamatakamata mlikua mnatumia indirect
 
nyie wacheni bana ngosha apige mzigo.Rais ni yeye,mawazo yake tuu ndio sahihi.km mliweza kumuamini nakumchagua kuwa rais kwanini sasa hamuamini anayoyatenda...
Na ndio nyie nyie mliomkashifu sn jakaya,leo mnamkashifu magu.tuwaelewe vp ss.
ngoshapiga mzigoooo.maisha mazuri yawe ni majaaliwa sio kwa wizi waloouzoeaaaaaa pumbafu hawa.
yani wanataka bandari iwe huru no kodi km kanisani.....
Na siamini km JPM anafanyia kazi mawazo yake mwenyewe,mengi anayofanya anashauriana na wataalam na ana haki ya kukataa ushauri usiokua kua na tija kwa umma.Haipendezi hata kidogo mtu kuja hapa na kutokwa na povu jingi sana dhidi ya JPM eti kwakua tu ushauri wake umekataliwa.
 
Nchi ni kweli imemshinda akae pembeni wenye uwezo waongoze,mambo ni shagalabagala tu hakuna mipango.
 
Hii inaonesha kabsa bado uwezo wa kuelewa mambo kwa watanzania ambao ni wasomi bado mdogo sasa hebu reflect kwa wale ambao hawajawai kanyaga darasani inakuwaje? Wasomi tumieni changamoto kama fursa sio kuamka asubuh na kuanza kulalamika na Magufuri, tumia elimu yako; Kwa mm namuelewa mzee kwakuwa ukiweka chakula cha leo kwenye bakuri ya kipolo hakika nacho kitachacha safisha kwanzaaaa
 
Watu waliozoea uwizi utawajua tu. Hamna hela ya mteremko siku hizi
 
Watu walikuwa hawaishi kwa mishahara yao. Hakuna ambaye alikuwa anaishi kwa mshahara wake anae lia lia mida hii
 
Vuta subira yeye ni rais wa wanyonge hivyo mambo yatakaa vizuri tuko kwenye kipindi anachokiita "transition period" cha kuwafanya watu waliokuwa wanaishi kama malaika waishi kama shetani and vice versa is true.
Tumpe muda utaongea zaidi
Hayo wanyonge wenyewe ni kama wanasingiziwa tu mbona maisha yako yanazidi kuwa magumu.
 
Kwa mfano mwalimu, kipindi hiki analia maisha magumu? Kuna tofauti gani kati ya kipindi cha magufuli na kipindi hiki kwake?

Wanaoshangaa na waliopigwa dafrao juu kwa juu ni wale waliokuwa na madili ofisini. Hayapo tena. Wanapata shida kuishi kama walimu wasio na madili ofisin. Kama hupendi kazi yako kipindi hiki anzisha dili, teh teh teh
 
Twaweza pamoja na kuitaja ni taasisi ya utafiti ya ccm ila imetoa ripoti yake, ningependa kuona utafiti wa taasisi nyingine itoe report tujue kipi ni kipi ila kusema maisha magumu kwa kila mwananchi bila utafiti binafsi sielewi! watu wanajenga tena majumba ya kifahari kwa pesa zipi ikiwa unasema hali ni tete kwa kila mwananchi?
Kiukweli niseme, binafsi nimeanza kujitegemea kimaisha mwaka 2003 na katika kipindi chote cha JK nilishindwa hata kujenga kibanda ila kwa kipindi hiki hata mwaka haujaisha mambo yangu yameanza kwenda vizuri na hata kibanda nimejenga pasipo presha kabisa!
Sema una hali ngumu usiwajumuishe wananchi wote! Jpm pamoja na mapungufu yake kama mwanadamu anaweza kuthubutu kutenda analoliamini pasipo uoga! Kauli za kukata tamaa ni za mzaha tu ila aina ya akina Jpm ndiyo hubadilisha katiba itawale zaidi ya mihula pangwa awali!
Utafuatia utafiti wa redet chini ya nguli wa siasa na mshereheshaji wa chama dr prof ........[emoji2]
 
Watu walishazoea kupiga. Watu wanachukua kazi zenye mishahara midogo na wakitegemea hela nyingi wakijua hawatakosa pa kupiga. Pasipokuwepo pa kupiga lazima walie. Ndo haya sasa
 
Mitaani bei za vitu zimepungua. Nyumba za kupangisha zimeshuka bei. Viwanja vya kujenga nyumba vimeshuka bei. Hamna tena bei kama za Ulaya au marekani. Mwendo ni kuakisi hali halisi ya maisha yetu. Safi sana Magufuli
 
Watu walishazoea kupiga. Watu wanachukua kazi zenye mishahara midogo na wakitegemea hela nyingi wakijua hawatakosa pa kupiga. Pasipokuwepo pa kupiga lazima walie. Ndo haya sasa
Kwa hio na mama ntilie,waendesha bodaboda nao walizoea kupiga?
 
Miaka ya hapo nyuma kidogo tu unaambiwa kiwanja cha 20m kwa 20m bei yake milioni 15. Sehemu yenyewe hamna maji, hamna barabara, hamna umeme na wala hamna chochote.

Loh, ilikuwa hatari sana. Walimu walikuwa wanakosa kujenga. Wenye uwezo wa kufanya matikitaka aka madili ofisini ndio walikuwa wanaweza kujenga. Walimu na Wafanyakazi wengine ambao hawakuweza kupiga madili wakawa wanaona maisha magumu na hivyo kazi hazifanyiki maofisini.

Kanyaga twende magufuli.

Watu wengi wa chini tuko nawew japo hatuwezi kuja humu kukushukuru.

Habari ya mujini ni Magufuli
 
Huogopi mkuu kutiwa hatiani kwa makosa ya mtandao, hao wote wanaendesha maisha yao kisiasa. Tz ukiwa mpinzani unakuwa shetani
Mpinzani tz sio shetani
 
Anatamani aongoze miaka 2, tatizo kila kitu anataka afanye yeye.

Nchi ameibeba kichwani!!
 
Hii ni Orodha ya Watu na taasisi zinalalamika kuwa hali ya Maisha yao ya kila siku imezidi kuwa Ngumu na haina matumaini tena.

1/Watumishi wa Serikali.
2/Wafanyabiashara.
3/Wanasiasa.
4/Wasanii.
5/Wafanyakazi wa sekta binafsi.
6/NGO's
7/Watalii.
8/Wanafunzi.
9/Wasafirishaji.
10/Wakulima.
11/Wabunge.
12/Taasisi zote za Serikali (Ikulu, Wizara, Manispaa, Halmashauri, Shule, Vyuo, Mashirika ya Umma nk.)

Kote huko ni Kilio tena kilio kikubwa. Na kote huko wanasema kuwa chanzo kikubwa ni 'mtukufu' mara nyingi amekuwa akifanya maamuzi yake binafsi, tena yasiyozingatia TARATIBU, HEKIMA na UTU.
 
Hii ni Orodha ya Watu na taasisi zinalalamika kuwa hali ya Maisha yao ya kila siku imezidi kuwa Ngumu na haina matumaini tena.

1/Watumishi wa Serikali.
2/Wafanyabiashara.
3/Wanasiasa.
4/Wasanii.
5/Wafanyakazi wa sekta binafsi.
6/NGO's
7/Watalii.
8/Wanafunzi.
9/Wasafirishaji.
10/Wakulima.
11/Wabunge.
12/Taasisi zote za Serikali (Ikulu, Wizara, Manispaa, Halmashauri, Shule, Vyuo, Mashirika ya Umma nk.)

Kote huko ni Kilio tena kilio kikubwa. Na kote huko wanasema kuwa chanzo kikubwa ni 'mtukufu' mara nyingi amekuwa akifanya maamuzi yake binafsi, tena yasiyozingatia TARATIBU, HEKIMA na UTU.
Mtukufu huyo ni nani
 
Hii ni Orodha ya Watu na taasisi zinalalamika kuwa hali ya Maisha yao ya kila siku imezidi kuwa Ngumu na haina matumaini tena.

1/Watumishi wa Serikali.
2/Wafanyabiashara.
3/Wanasiasa.
4/Wasanii.
5/Wafanyakazi wa sekta binafsi.
6/NGO's
7/Watalii.
8/Wanafunzi.
9/Wasafirishaji.
10/Wakulima.
11/Wabunge.
12/Taasisi zote za Serikali (Ikulu, Wizara, Manispaa, Halmashauri, Shule, Vyuo, Mashirika ya Umma nk.)

Kote huko ni Kilio tena kilio kikubwa. Na kote huko wanasema kuwa chanzo kikubwa ni 'mtukufu' mara nyingi amekuwa akifanya maamuzi yake binafsi, tena yasiyozingatia TARATIBU, HEKIMA na UTU.
Wananchi wanachanganyikiwa tu,na aliwaambia watalimia meno,sasa ndio wanalimia meno
 
Back
Top Bottom