Nchi hii imeshindikana,tubadilike


C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
283
Likes
106
Points
60
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
283 106 60
Ndugu wanajamvi?

Jana tuliona uteuzi wa makatibu tawala ambao umeendelea kuthibitisha kuwa nchi haijui inaelekea wapi. Uteuzi huu na hata unaofuata unaendelea kukatisha tamaa maana wateule wanatia mashaka,mfano mwanafunzi wa taasisi ya elimu ya watu wazima ambaye kwa sasa ni Mwenyekiti wa CCM tawi hilo kateuliwa kuwa katibu huko Liwale.Hii inaonesha wasiwasi mkubwa huko tuendako.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
Ndugu wanajamvi Jana tuliona uteuzi Wa makatibu tawala ambao umeendelea kuthibitisha kuwa nchi haijui inaelekea wapi . uteuzi huu na hata unaofuata unaendelea kukatisha tamaa maana wateule wanatia mashaka ,mfano MWANAFUNZI WA TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA ambaye kwa sasa ni mwenyekiti Wa ccm tawi hilo kateuliwa kuwa katibu huko LIWALE , . Hii inaonesha was was mkubwa huko tuendako.

Shinda uchaguzi kwanza ndiyo ubadilishe!
 
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
3,037
Likes
1,222
Points
280
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
3,037 1,222 280
Kwahiyo mtu akihitimu elimu ktk taasisi hiyo hafai kushika nyadhfa fulani?
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
kuteliwa katika nafasi mbalimbali si dhambi. tunachoomba taratibu zifuatwe...
 
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
283
Likes
106
Points
60
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
283 106 60
Kwahiyo mtu akihitimu elimu ktk taasisi hiyo hafai kushika nyadhfa fulani?
Bado mwanafunzi huyo mtu, na mitihani ya UE haijaanza ,sasa anateuliwa kwa cv IPI?
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,841
Likes
7,360
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,841 7,360 280
Bado mwanafunzi huyo mtu, na mitihani ya UE haijaanza ,sasa anateuliwa kwa cv IPI?
Maajabu haya

Na bado magufuli anaita watu vilaza
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,319
Likes
2,956
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,319 2,956 280
Ndugu wanajamvi Jana tuliona uteuzi Wa makatibu tawala ambao umeendelea kuthibitisha kuwa nchi haijui inaelekea wapi . uteuzi huu na hata unaofuata unaendelea kukatisha tamaa maana wateule wanatia mashaka ,mfano MWANAFUNZI WA TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA ambaye kwa sasa ni mwenyekiti Wa ccm tawi hilo kateuliwa kuwa katibu huko LIWALE , . Hii inaonesha was was mkubwa huko tuendako.
Sijajua lengo la mada yako ni nini lakini nakubaliana na wewe kwa jambo moja: Baadhi ya walioteuliwa hawajawahi kufanya kazi za utawala au utumishi, nawafahamu vijana watatu. Hii ni hatari, nina hakika Rais JPM hajajua namna anavyochezewa na baadhi ya watu wanaohusika na uteuzi...District Administrative Secretary ni nafasi nyeti wilayani...unamchagua mtu aliyebobea katika masuala ya utumishi na utawala na wengi ni lazima wawe within the establishment...sasa ukimteua mtu kwa kuwa tu alikuwa anaandika kwenye mitandao au anapiga picha za kampeni na kupost kwenye mitandao hiyo ni hatari...Narudia hiyo ni hatari...ukimchagua mtu kuwa DAS kwa kuwa aligombea ubunge na hana sifa nyingine za elimu katika uongozi na utumishi ni hatari...wapo baadhi walioteuliwa kuwa ma-DAS mimi binafsi sina shaka nao hata kidogo...lakini wengine, NO, NO, NO...hata hivyo nawapongeza wote inawezekana Mungu atawasaidia.... lakini ni dhahiri kutakuwa na kilio kikubwa katika utumishi huko wilayani....
 
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
283
Likes
106
Points
60
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
283 106 60
Shinda uchaguzi kwanza ndiyo ubadilishe!
Kwa unavyojua ninan alishinda kihalali uchaguzi Wa oktoba 25? Zanzibar unavyojua nan alishinda uchaguz?
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
Kwa unavyojua ninan alishinda kihalali uchaguzi Wa oktoba 25? Zanzibar unavyojua nan alishinda uchaguz?

Unaweza kuamini unavyotaka kuamini lkn Dunia nzima inajua kwamba raisi wa JMTZ ni Dr.Pombe Magufuli chini ya CCM!
 
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
283
Likes
106
Points
60
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
283 106 60
Unaweza kuamini unavyotaka kuamini lkn Dunia nzima inajua kwamba raisi wa JMTZ ni Dr.Pombe Magufuli chini ya CCM!
Sawa, ila aliyeshinda ni nan? Sijauliza rais Wa Tz ni nan , aliyeshinda ni nan?
 
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
9,346
Likes
2,310
Points
280
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
9,346 2,310 280
Ndugu wanajamvi?

Jana tuliona uteuzi wa makatibu tawala ambao umeendelea kuthibitisha kuwa nchi haijui inaelekea wapi. Uteuzi huu na hata unaofuata unaendelea kukatisha tamaa maana wateule wanatia mashaka,mfano mwanafunzi wa taasisi ya elimu ya watu wazima ambaye kwa sasa ni Mwenyekiti wa CCM tawi hilo kateuliwa kuwa katibu huko Liwale.Hii inaonesha wasiwasi mkubwa huko tuendako.
Ulitaka wateuliwe wanaogomea hata bunge! Je wakigomea kufanya kazi za wananchi itakuwaje?
 
G

Godfrey-K

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2016
Messages
1,444
Likes
1,907
Points
280
Age
48
G

Godfrey-K

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2016
1,444 1,907 280
Awamu hii mtashuhudia vituko vya kila aina. Tusubili vihoja zaidi.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
Sawa, ila aliyeshinda ni nan? Sijauliza rais Wa Tz ni nan , aliyeshinda ni nan?

Raisi wa JMTZ ndiye aliyeshinda Uchaguzi, kwa mujibu wa Katiba ya JMTZ, wasimamizi wa Kimataifa (AM,SADC,AU,EU,USA,Uchina ) ambayo imeelezea jinsi ambavyo raisi wa JMTZ anapatikana!
 
FisadiKuu

FisadiKuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
5,735
Likes
7,472
Points
280
FisadiKuu

FisadiKuu

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
5,735 7,472 280
Tunatengeneza taifa litakalo ignore ushindani na utashi na kukumbatia kujipendekeza
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
UTUMISHI wa umma hauendani na uchaguzi, unaendana Na SHERIA, kanuni Na taratibu Za UTUMISHI wa umma

Ndiyo hapo sasa kama una malalamiko na haupendi jinsi mambo yanavyofanywa njia pekee ya wewe kulibadilisha ni kushinda Uchaguzi kwanza ili uweze kuweka Serikali uitakayo!
 
Andrew0079

Andrew0079

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
262
Likes
139
Points
60
Age
25
Andrew0079

Andrew0079

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
262 139 60
Kuna msemo usemao, Old is Gold. Actually u can not sweet away the old system abruptly. That's why there is transitional period jaman. Sisi vjana tunataka madaraka lkn bdo hatujawa wazoefu kupata cha kujifunza kwa wazee watu. Ukubwa dawa oooooh!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,354
Members 474,523
Posts 29,219,819