Nchemba anasubiri nini kukamatwa?


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Imekuwa ni dhahiri kwake,kila akitoa tamko la mauaji na lazima yatokee kuna nini?
1.Alisema ana Cd ya viongozi wa CHADEMA wakipanga mauaji.Na mateso ya kibanda kung'olewa meno na kucha yakatokea.
2.Katika mikutano ya kampeni Arusha alisema,watu wasipochagua ccm watakufa na kuna watu wamekufa kwa mlipuko wa bomu.
HITIMISHO: kauli hizi zimekuwa zikisemwa na mambo kama haya ya uvunjifu wa amani yanatokea,Huoni kuwa Mwigulu anaweza akawa anapanga haya mambo ili kutimiza adhima yake? Tubadilishane mawazo wadau.
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,217
Likes
15,619
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,217 15,619 280
Sasa kama pamoja na kauli hizo,bado yupo uraiani,ni kiasi tu cha kuunganisha dots na kubaini kuwa,ingawa waropokaji wakubwa,wa hayo maneno,yanayosababisha maafa.

But in the real sense,each and everything,has all the blessings of their big boss JK!!
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,217
Likes
15,619
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,217 15,619 280
Ina maana hao kina Mwigulu na Nape ni loudspeakers tu,lakini kwa vyovyote vile hayo yatakuwa ni maelekezo ya mkulu mwenyewe.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Sasa kama pamoja na kauli hizo,bado yupo uraiani,ni kiasi tu cha kuunganisha dots na kubaini kuwa,ingawa waropokaji wakubwa,wa hayo maneno,yanayosababisha maafa.

But in the real sense,each and everything,has all the blessings of their big boss JK!!
Nashangaa hata wanapotoa kauli nzito za kuwa,waliohusika wasakwe iwe ndani au nje ya nchi na wapelekwe kwenye vyombo vya sheria.Tukubali makosa ili tujirekebishe kuwa tulikosea kuchagua.
 
S

shaabani

Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
60
Likes
0
Points
13
S

shaabani

Member
Joined Jan 25, 2012
60 0 13
Huo ni utabili wa Mh. mwigulu. Nimeamini Mwigulu ni fimbo ya chadema.
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
8
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 8 135
Anatakiwa kukamatwa na kuhojiwa juu ya kauli yake mara moja,vinginevyo vyombo vya usalama vitakuwa haviko tayari kukamata wahusika wa mauji haya yalio tokea jana na huko nyuma...
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Huo ni utabili wa Mh. mwigulu. Nimeamini Mwigulu ni fimbo ya chadema.
kwa hiyo wew unafurahia mauaji? Hufai wewe,hivi wangekuwa ndio ndugu zako wamekufa au kuteswa kwa kung'olewa kucha na meno ungesema kauli yako hii?
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Mwigulu atasababisha vita vya kisiasa nchi hii
 
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,110
Likes
70
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,110 70 145
uyo dawa yake ipo tu inakuja
 
mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,181
Likes
19
Points
0
mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,181 19 0
kuna wadau wa JF ktk kuchangia thread walisema jana jioni Mwigulu aliondoshwa kwenye hoteli aliyokuwa analala uku akiwa amepewa ulinzi. taarifa hizi hazijathibitishwa.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,381
Likes
4,026
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,381 4,026 280
Imekuwa ni dhahiri kwake,kila akitoa tamko la mauaji na lazima yatokee kuna nini?
1.Alisema ana Cd ya viongozi wa CHADEMA wakipanga mauaji.Na mateso ya kibanda kung'olewa meno na kucha yakatokea.
2.Katika mikutano ya kampeni Arusha alisema,watu wasipochagua ccm watakufa na kuna watu wamekufa kwa mlipuko wa bomu.
HITIMISHO: kauli hizi zimekuwa zikisemwa na mambo kama haya ya uvunjifu wa amani yanatokea,Huoni kuwa Mwigulu anaweza akawa anapanga haya mambo ili kutimiza adhima yake? Tubadilishane mawazo wadau.
Time will tell! Ipo siku Mwigulu atawajibika kuzieleza kauli zake!
 
Android 00

Android 00

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
775
Likes
2
Points
35
Android 00

Android 00

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
775 2 35
Pemba ccm ilikua inafanya madhambi ya kuua,kutesa,kuwaibia,kuwabaka watu kila siku wakishirikiana na polisi
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Imekuwa ni dhahiri kwake,kila akitoa tamko la mauaji na lazima yatokee kuna nini?
1.Alisema ana Cd ya viongozi wa CHADEMA wakipanga mauaji.Na mateso ya kibanda kung'olewa meno na kucha yakatokea.
2.Katika mikutano ya kampeni Arusha alisema,watu wasipochagua ccm watakufa na kuna watu wamekufa kwa mlipuko wa bomu.
HITIMISHO: kauli hizi zimekuwa zikisemwa na mambo kama haya ya uvunjifu wa amani yanatokea,Huoni kuwa Mwigulu anaweza akawa anapanga haya mambo ili kutimiza adhima yake? Tubadilishane mawazo wadau.
Jamaa ametimiza wajibu wake na waliomtuma wapo sehemu wanachekelea, Usisahau kauli ya Mulongo kwamba atamwonyesha LEMA kuwa yeye ni serikali. Dawa ya hawa jamaa sasa ni kuingia kikamilifu kwenye harakati za Ukombozi. Damu iliyokwisha mwagika sasa intosha. Saa ya UKOMBOZI ni sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619