Ni jambo ambalo limenishangaza sana.Aiseee
Sijapenda kabisa. Yaani jamaa anamuuliza refa vipi mechi za leo ni bet refa anamwambia husibeti. Nitakuambia za kubeti.Umechelewq kujua
Hizi ligi za nchi zenye high corruption kama Tanzania mimi siwezi kubet michezo ya timu zake wala kununua tiketi za bahati nasibu za kampuni zinazo operate kwenye hizi nchi. Too risk. Hata hizi mashine za kubahatisha za wachina zilizojaa mtaani ziwezi kucheza. Ndani mna uhakika gani hazijawaja programmed kufanya manipulation ya kutoa mshindi?Kuna jambo nimeligundua kwenye ligi ya NBC. Marefa wanashirikiana na watu wanao bashiri kupanga matokeo.
Nilikuwa siamini ila leo nimeamini baada ya refa kuwa anaongea mbashiri wake. Upangaji ligi kuu upo sana.Elezea Ulicho Kiona
Upo sahihi mkuu. Marefa wa bongo wanabeti kupitia watu wengine.Hizi ligi za nchi zenye high corruption kama Tanzania mimi siwezi kubet michezo ya timu zake wala kununua tiketi za bahati nasibu za kampuni zinazo operate kwenye hizi nchi. Too risk. Hata hizi mashine za kubahatisha za wachina zilizojaa mtaani ziwezi kucheza. Ndani mna uhakika gani hazijawaja programmed kufanya manipulation ya kutoa mshindi?
Kabisa nimechelewa kulijua hilo. Tuna safari ndefu ya kwenda.Umechelewa kujua watu wapo kazini mipi nikiwa refa nacheza na option ya penati tu