Nazidi kuwa na hofu juu ya mwaka 2012

Nazidi kuwa na hofu juu ya mwaka 2012

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Posts
7,349
Reaction score
3,909
kadiri siku zinavyosogea kuelekea mwaka 2012 nazidi kuwa na hofu kwa sababu ya mambo yanayoendelea ulimwenguni ikiwa ni mapinduzi katika nchi za kiarabu na mgogoro juu ya iran na marekani, mwaka huu umetabiriwa mambo mabaya yaani napata hofu
 
kadiri siku zinavyosogea kuelekea mwaka 2012 nazidi kuwa na hofu kwa sababu ya mambo yanayoendelea ulimwenguni ikiwa ni mapinduzi katika nchi za kiarabu na mgogoro juu ya iran na marekani, mwaka huu umetabiriwa mambo mabaya yaani napata hofu
Sijaliona la kukupa hofu hapa!
Nilitegemea unaihofia Tanganyika yetu, na walafi wanaoinajisi!
 
ni matumaini yangu kuwa Mungu mwenye rehema na neema atatuvusha kuuona mwaka wa 2012, ila kwa sisi tulio hapa tanzania/tanganyika/zanzibar maisha yanazidi kuwa mabaya na jinsi siku zinazidi matumaini ya kuwa mazuri hakuna.rai yangu kwa sisi wenye nchi tutafute plan B na huku mungu akiwa upande wetu hakuna linaloweza kuharibika
 
Dah! Hii topic haiko chit chatic aisee! :hat:
 
Back
Top Bottom