Nazidi kuumia sana, nimemtumia Tsh. 100,000

Nazidi kuumia sana, nimemtumia Tsh. 100,000

Jana Ulirudi Usiku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2021
Posts
2,360
Reaction score
2,281
Wadau si nilileta kisa cha Mwanamke aliyewahi kunikataa? Basi jana kanipigia kaniambia huku analia kwa huruma, ana shida ya 100,000 anadaiwa kodi anapoishi, ili aongezee alipe.

Nilishikwa na huruma mno, na ukizingatia alikuwa analia kabisa, nikamtumia 100,000 kupitia line yangu ya simu.

Alinishukuru mno ila sikutaka shukrani. Anasema bado anapambana kutafuta hela ikiwemo gari, ili aje tufanye malengo, japo nina mke wangu kwa sasa. Nashindwa kujielewa kwa huyu binti, najiuliza nim block au nimuache ila nasikilizia bado!

Jamani sijamkubali ila alikuwa na shida na analia kabisa. Bado naangalia upepo unavyokwenda. Ni hayo tu!
 
Funny Gifs : tea GIF - VSGIF.com
 
Wadau si nilileta kisa cha mwanamke aliyewahi kunikataa? Basi jana kanipigia kaniambia huku analia kwa huruma, ana shida ya 100K anadaiwa kodi anapoishi, ili aongezee alipe.

Nilishikwa na huruma mno, na ukizingatia alikuwa analia kabisa, nikamtumia 100K kupitia line yangu ya simu.

Alinishukuru mno ila sikutaka shukrani. Anasema bado anapambana kutafuta hela ikiwemo gari, ili aje tufanye malengo, japo nina mke wangu kwa sasa. Nashindwa kujielewa kwa huyu binti, najiuliza nim block au nimuache ila nasikilizia bado!

Jamani sijamkubali ila alikuwa na shida na analia kabisa. Bado naangalia upepo unavyokwenda. Ni hayo tu!
Me najua haya maamuzi wanafanya vijana ambao bado hawajaoa
 
Wadau si nilileta kisa cha mwanamke aliyewahi kunikataa? Basi jana kanipigia kaniambia huku analia kwa huruma, ana shida ya 100K anadaiwa kodi anapoishi, ili aongezee alipe.

Nilishikwa na huruma mno, na ukizingatia alikuwa analia kabisa, nikamtumia 100K kupitia line yangu ya simu.

Alinishukuru mno ila sikutaka shukrani. Anasema bado anapambana kutafuta hela ikiwemo gari, ili aje tufanye malengo, japo nina mke wangu kwa sasa. Nashindwa kujielewa kwa huyu binti, najiuliza nim block au nimuache ila nasikilizia bado!

Jamani sijamkubali ila alikuwa na shida na analia kabisa. Bado naangalia upepo unavyokwenda. Ni hayo tu!
Naomba 100k 😭😭😭😭😭
 
Back
Top Bottom