ESPRESSO COFFEE
JF-Expert Member
- Sep 6, 2014
- 6,146
- 7,685
Akiwa njiani kuelekea Zilizo studio za East Africa Television Nay amevunjiwa kioo cha gari lake ni kioo cha nyuma! Nay alikuwa akienda kwenye interview kutangaza Video yake mpya ya Huo wimbo wa Shika adabu yako!
kitendo hicho kimemsikitisha sana nay wa mitego na kusema ndicho kilicho msababisha asitambulishe video yake leo
Kwa kua mziki sio Uadui ningependa kumshauri Nay ili watu washike adabu yao vizuri Angetoa Remix ya wimbo huu!
kitendo hicho kimemsikitisha sana nay wa mitego na kusema ndicho kilicho msababisha asitambulishe video yake leo
Kwa kua mziki sio Uadui ningependa kumshauri Nay ili watu washike adabu yao vizuri Angetoa Remix ya wimbo huu!