Rabama
Member
- Dec 19, 2019
- 91
- 70
Ni aina gani bidhaa/huduma?njoo uwe wakala wetu
only 100k mtaji
uwe sharp kufanya deliver kwa wateja
kwa siku you only need wateja watatu tu kupata faida ya 30k
Ni aina gani bidhaa/huduma?njoo uwe wakala wetu
only 100k mtaji
uwe sharp kufanya deliver kwa wateja
kwa siku you only need wateja watatu tu kupata faida ya 30k
hii fursa bado ipo ?njoo uwe wakala wetu
only 100k mtaji
uwe sharp kufanya deliver kwa wateja
kwa siku you only need wateja watatu tu kupata faida ya 30k
Bado ipo ila kianzio Cha wakala kimepanda to 200khii fursa bado ipo ?