Nawezaje kuacha tabia hii¿¿¿????


charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
Mu-hali gani wana Chit chat???

Mwenzenu hii tabia inanikera niaje, kwa takribani miaka saba nimekuwa nikilala kwenye vitanda vikubwa vyenye kati ya futi 5-6.

Tatizo ni kwamba hata nilale katikati ya kitanda asubuhi nitakuta nimelala pembezoni kabisa karibu kuanguka ila chandarua ndo huwa kinanisaidia. Pia kama kamba ya chandarua ni legelege huwa najikuta nimejifunika chandarua yaani imekatika.....

Inanilazimu kulala na nightdress za mikono mirefu ili nising'atwe na mbu maana huko pembezoni mbu husherehekea sana kuning'ata.

Nifanyeje ili iwe nalala vizuri.????!
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
Shemejiii !
Kwanza pole.
Pili , kikanuni hakunaga nitedress za lon-sleeve!
Kiukweli shem ndy kusema unalalaga na suti !
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,305
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,305 1,698 280
Ni ngumu kidogo kuielezea,ila jitahidi wakati wa kulala uwe unalala ukiwa umenyoosha miguu,na hata iweje usikunje miguu yako.Unaweza kulala ubavu,ukalalia tumbo au hata kulala chali ila kikubwa tu hakikisha miguu yako imanyooka nadhani tatizo linaweza kuisha au kupungua.Na hapohapo utakuwa ukizawadiwa ndoto nzuri ukipaa kama ndege angani.........
 
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
1,121
Likes
10
Points
135
Age
32
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
1,121 10 135
Pole mamie......watapita tu wajuzi wa mambo wakusaidie
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,298
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,298 280
All you need is somebody like Arushaone who will take care of you all night long.
BTW how come you sleep alone bhana?
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,298
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,298 280
Ni ngumu kidogo kuielezea,ila jitahidi wakati wa kulala uwe unalala ukiwa umenyoosha miguu,na hata iweje usikunje miguu yako.Unaweza kulala ubavu,ukalalia tumbo au hata kulala chali ila kikubwa tu hakikisha miguu yako imanyooka nadhani tatizo linaweza kuisha au kupungua.Na hapohapo utakuwa ukizawadiwa ndoto nzuri ukipaa kama ndege angani.........
Mkuu inavyoelekea mwishoni utamwambia ajipige pingu.

Afuate tu ushauri wangu hapo juu!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,305
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,305 1,698 280
Mkuu inavyoelekea mwishoni utamwambia ajipige pingu.

Afuate tu ushauri wangu hapo juu!

Mjomba unakaba mpaka penati, yaani kuona upenyo tu ushatupia neno duuh,mi simo bwana najua C6 ni home boy wangu....
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
Shemejiii !
Kwanza pole.
Pili , kikanuni hakunaga nitedress za lon-sleeve!
Kiukweli shem ndy kusema unalalaga na suti !
Asante shem.... zipo za mtumba bana!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
Ni ngumu kidogo kuielezea,ila jitahidi wakati wa kulala uwe unalala ukiwa umenyoosha miguu,na hata iweje usikunje miguu yako.Unaweza kulala ubavu,ukalalia tumbo au hata kulala chali ila kikubwa tu hakikisha miguu yako imanyooka nadhani tatizo linaweza kuisha au kupungua.Na hapohapo utakuwa ukizawadiwa ndoto nzuri ukipaa kama ndege angani.........
Asante kwa ushauri nitazingatia....
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
All you need is somebody like Arushaone who will take care of you all night long.
BTW how come you sleep alone?
Kwani hujui au wataka kila mtu ajue???
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
Tengeneza deka ulale huko juu.Hii ni njia salama ya haraka ya kujifunza kulala vizuri.ie usiweke chandarua
Mkuu charger naona ushanichoka aisee!
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,305
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,305 1,698 280
Tengeneza deka ulale huko juu.Hii ni njia salama ya haraka ya kujifunza kulala vizuri.ie usiweke chandarua

Mi nilijifunza kulala kwa heshima kipindi nilipokuwa nalala juu ya ukuta,na mpaka leo nina adabu ajabu katika kulala na usingizi utakaponichukua ndio nitakapoamkia, sisogei hata sentimeta moja...
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,298
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,298 280
tafuta watu wawili ulale nao, wakuweke mtu kati
Nadhani ushauri wangu ndio sahihi kwa kuwa nikiwa upande wa kushukukia yeye anakuwa kati na nyuma kuna ukuta.

Baada ya mwezi mmoja hata nikiondoka atakuwa ameshazoea.

Nimekumiss sana binti, mzima wewe?
 

Forum statistics

Threads 1,273,094
Members 490,291
Posts 30,471,212